Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 248 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Kích rồi bạn . Mới restore lại ok rồi . Mà thấy nó báo cái dòng đó thôi .
Cái Beta như bạn nói thì ko nói tới, cái dòng Expiration 16/01/1601 mới thấy thiếu thiếu nè, nó là hạn sử dụng...1601 là sao trong khi bạn nói đã restore rồi ? Này giống như bạn chưa kích cho nó vẫn còn đang dùng key dùng thử đã dc tích hợp trong iso cài của nó nên mới có hsd thôi.

anhkhoamap85

Rìu Sắt
Cái Beta như bạn nói thì ko nói tới, cái dòng Expiration 16/01/1601 mới thấy thiếu thiếu nè, nó là hạn sử dụng...1601 là sao trong khi bạn nói đã restore rồi ? Này giống như bạn chưa kích cho nó vẫn còn đang dùng key dùng thử đã dc tích hợp trong iso cài của nó nên mới có hsd thôi.
Thì bởi vậy mới thắc mắc đó . Mình check 2 máy bạn active cũng bị .

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
mình mới cài lại, gửi thông tin qua inbox rồi, bạn giúp mình với. Cảm ơn bạn
Ok chờ mình chút, mình lên phòng mở máy

Sửa lần cuối:

tunxt

Búa Gỗ
Chào bạn,
Nhờ bạn nào rảnh có thể giúp teamviewer giúp mình active office 2019 pro plus retail, mình xin cám ơn.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Chào bạn,
Nhờ bạn nào rảnh có thể giúp teamviewer giúp mình active office 2019 pro plus retail, mình xin cám ơn.
Phải retail mới được à? kích bằng mak được ko, chịu thì gởi team vào inbox cho mình, hình như tháng 1 bạn có kích retail cho bản 19 này rồi mà, cái key đó và file backup đâu bạn?

Sửa lần cuối:

tunxt

Búa Gỗ
Phải retail mới được à? kích bằng mak được ko, chịu thì gởi team vào inbox cho mình, hình như tháng 1 bạn có kích retail cho bản 19 này rồi mà, cái key đó và file backup đâu bạn?
Bạn giúp mình kích hoạt kiểu gì cũng được, chị mình vừa mua thêm 1 laptop mới nên lần này là kích hoạt trên laptop mới đó, mình sẽ gửi team vào inbox cho bạn nha, cám ơn bạn.

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Bạn giúp mình kích hoạt kiểu gì cũng được, chị mình vừa mua thêm 1 laptop mới nên lần này là kích hoạt trên laptop mới đó, mình sẽ gửi team vào inbox cho bạn nha, cám ơn bạn.
Ủa nãy kích RT cho bạn rồi đó thôi?

Phi Long Phong Van

Thành viên BQT
Do not send teamviewer off topic, last 30 minutes you send it to my personal mailbox, now I am eating and not sitting at the computer
@rajubvrm I told you not to send teamviewer id and password off topic, please send it to my inbox, do you understand?