Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 190 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Hồi trước O365 vẫn có Key Grace 30days tự kích lại /1 lần.
Mình có >10 Acc loại này (get đầu năm 2018) > Đến nay Kích cho các máy gần mình vẫn còn dùng ngon.
Còn lại các máy Hỗ trợ qua Team không thấy phản hồi.
Liệu trường hợp bác hỏi có phải build lại tokens.dat nên các thông tin license office khác bị xóa rồi không ạ bác!?

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Liệu trường hợp bác hỏi có phải build lại tokens.dat nên các thông tin license office khác bị xóa rồi không ạ bác!?
Nguyên nhân thì mình không biết > Nên nhờ bạn @dungltcd hay @baogia2010 giải thích dùm.
Còn all máy của mình trước giờ không build tokens.dat - Trừ trường hợp hôm rồi test vụ kích số LTSC 2019 trên 1 máy khác.
Hiện tượng nêu trên #3786 đã test trên 2PC, 1 lap tối 27+28/08/2020.

PHONG VAN

Gà con
Mình vừa cài Office 2019 Retail. Bạn nào kích giúp mình kích hoạt qua Teamviewer với. Chân thành cảm ơn!