Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 189 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

NamNT

Búa Đá
Inbox mình kích cho Home business 2019
xin cám ơn bác @dungltcd đã giúp đỡ active thành công OF2019 H&B
Chúc bác nhiều sức khoẻ :)

Meo Map

Rìu Vàng Đôi
Tình cờ phát hiện > Xin hỏi các bạn am hiểu:
Không thấy Thông tin Kích hoạt của Office 365:
Xem phần đính kèm 17702

Xem phần đính kèm 17703

Và trên PC chỉ hiện thị Giấy phép O365, dù có nhiều License Office khác.

Xem phần đính kèm 17704
Em trông giống như bác mới build lại tokens.dat rồi kích hoạt LTSC ý ạ {beauty}

À, Em nhớ không lầm trước em dùng MS365 cũng ko thấy product key đâu. Em chuyển sang O19 rồi.
Em hỏi ngoài lề tí, tài khoản đấy của bác vẫn còn sử dụng được ạ!? Của em bị xóa rồi, em tưởng nó xóa 1 loạt chứ. Góc bên phải màn hình của MS365 (mục tên tài khoản) có hiện dấu tam giác chấm than không bác?

Sửa lần cuối:

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Em trông giống như bác mới build lại tokens.dat rồi kích hoạt LTSC ý ạ {beauty}

À, Em nhớ không lầm trước em dùng MS365 cũng ko thấy product key đâu. Em chuyển sang O19 rồi.
Em hỏi ngoài lề tí, tài khoản đấy của bác vẫn còn sử dụng được ạ!? Của em bị xóa rồi, em tưởng nó xóa 1 loạt chứ. Góc bên phải màn hình của MS365 (mục tên tài khoản) có hiện dấu tam giác chấm than không bác?
Hồi trước O365 vẫn có Key Grace 30days tự kích lại /1 lần.
Mình có >10 Acc loại này (get đầu năm 2018) > Đến nay Kích cho các máy gần mình vẫn còn dùng ngon.
Còn lại các máy Hỗ trợ qua Team không thấy phản hồi.