Microsoft Office - Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer! | Page 113 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Hỗ trợ kích hoạt Office 2016-2019&2021 qua Teamviewer!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Hôm nay máy mình vẫn bị tình trạng lỗi.
Tìm ra cách fix là Reset chrome về mặc định.
Vâng ạ. Em cũng vừa mới lấy CID win 7 cho 1 bạn cũng ok ko thấy lỗi gì cả. Sẳn tiện hỏi xin bác cho em gia nhập topic này với ạ, bên kia ế quá. :):):)

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Vâng ạ. Em cũng vừa mới lấy CID win 7 cho 1 bạn cũng ok ko thấy lỗi gì cả. Sẳn tiện hỏi xin bác cho em gia nhập topic này với ạ, bên kia ế quá. :):):)
Xin mời bạn tham gia.
Nhưng topic này chỉ hỗ trợ kích hoạt Office 2016, 2019 Retail qua Team.
Thảo luận các vấn đề về cài đặt, kích hoạt Office, giới thiệu các phiên bản Office mới.
Không chia sẻ xin/cho key. Không Hỗ trợ get CID all Windows/Office.

Thanks!

zzaliaszz

Rìu Chiến
Xin mời bạn tham gia.
Nhưng topic này chỉ hỗ trợ kích hoạt Office 2016, 2019 Retail qua Team.
Thảo luận các vấn đề về cài đặt, kích hoạt Office, giới thiệu các phiên bản Office mới.
Không chia sẻ xin/cho key. Không Hỗ trợ get CID all Windows/Office.
Thanks!
Dạ cháu mở đầu ngày chủ nhật
Xin hỗ trợ kích hoạt Office Professional 2019 qua TV.

huynhly00

Rìu Sắt

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Hi hi. Thấy giá tiền chứ có thấy được key đâu anh
Nạp tiền vô là cái key văng ra cho thấy liền à.

zzaliaszz

Rìu Chiến
Giá bây giờ là bao nhiêu vậy bạn ơi. và ở VN trang nào bán uy tín không ạ. Cảm ơn bạn
Nếu bạn muốn mua tài khoản chính chủ (hóa đơn rõ ràng) dùng key redeem vào mail thì vào các trang như TGDD, FPT, phongvu...
Muốn mua tài khoản lifetime (tài khoản được cấp không phải mail của bạn) thì trôi nổi trên thị trườngvài trăm nghìn thôi.
Muốn dùng tài khoản edu thì nhiều bạn/anh/chú/Bác ở đây có kích hoạt free dùng từ 1-4 năm hoặc có thể hơn đến khi nào mail edu ra đi.

jerrydau1

Búa Gỗ Đôi
Sài hàng chùa thấy đỡ tiếc ạ.

Em bị lừa hay nó đăng sai nhỉ?
Ghét cái thằng OneNote này nhất. Hem thấy có tác dụng gì mà cái nào cũng có mặt nó.
chẳng bù cho em cái one note này quan trọng với em lắm, bao nhiêu việc em viết vào one note hết, nó cho chia vùng, trong mỗi vùng lại chia thành các phân vùng nhỏ hơn. One note cho đồng bộ máy tính với điện thoại nữa nên ngồi lúc nào ở đâu tiện thiết bị nào là em ghi chú lại được lúc đấy. Sau này cần mở ra xem cái gì cũng có luôn.