(Hỗ trợ) Keys, GET CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer! | Page 3 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

(Hỗ trợ) Keys, GET CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
mình có gử rồi nhưng chắc gửi trễ quá thành ra bác ây off hay sao ấy
@ToanTam2007 Key Pro WS N này rất hiếm bạn nên dùng công cụ này(>Cmd) để lấy Digital licenses cho máy bạn. Tool này mô phỏng lại quá trình nâng cấp từ Win 7 lên 10 nên sạch sẽ 100%.

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Do hai lúa hưng phấn quá nên hỗ trợ lung tung mà quên xin phép chủ Topic và các thành viên trong nhóm hỗ trợ, thành thật xin lỗi.
Thân mến!
Không phải lỗi của Lúa, key thừa có thể do trước đây bạn ấy cài bản VL, hay dùng tool để convert hoặc dùng KMS mà chưa gỡ hết.

ToanTam2007

Búa Gỗ
@ToanTam2007 Key Pro WS N này rất hiếm bạn nên dùng công cụ này(>Cmd) để lấy Digital licenses cho máy bạn. Tool này mô phỏng lại quá trình nâng cấp từ Win 7 lên 10 nên sạch sẽ 100%.
em đã chạy và active thành công.

nó báo acive liên kết vs tài khoản Microsoft thì em back up key kiểu gì đây ạ?

em cảm ơn.

sobisvn

Rìu Bạc Đôi
Bạn có vẻ...nhỉ!
Thế tôi hướng dẫn bạn đã làm theo ở #34 hay chưa?

Bạn không làm theo hình tôi gửi sao bạn? Chờ bạn post cái hình và rồi sẽ có người giúp bạn xoá key thừa, không thấy bạn phản hồi gì cả?
Mình làm theo tất cả rồi, dùng MsAct, cmd.... tham khảo bên topic hướng dẫn lệnh cmd bên kia...nhưng đều ko thấy cái key cũ để mà xóa...

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Mình làm theo tất cả rồi, dùng MsAct, cmd.... tham khảo bên topic hướng dẫn lệnh cmd bên kia...nhưng đều ko thấy cái key cũ để mà xóa...

Theo hình của bạn thì hiện tại không có bản Office nào cả, vậy thì làm sao có key thừa đây bạn?

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Theo tôi, vấn đề quan trọng nhất là Office 2010 của bạn hiện đã kích hoạt và sử dụng bình thường chưa?Còn các vấn đề khác không nên bàn đến nữa.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Có gì khó đâu bạn,chúng ta mới chỉ tập trung đến việc key mà đã quên những yếu tố khác như: file cài đặt của bạn ấy là từ MSDN hay Retail, trước đó bạn ấy có KMS hay ko....Có vấn đề này: nếu file cài là Office Retail box mà nhập trực tiếp key MSDN sẽ báo lỗi, vì vậy tôi mới khuyến cáo nhập key qua MSAct vì qua kinh nghiệm tôi thấy có vẻ phần mềm này fix được sự khác biệt ấy(???).

Lang Thang

Rìu Chiến
Bác không hiểu sao MsAct Plus không hiện lên bản Office đã cài? Có phải tại version đó cũ rồi không?
Không biết bạn đó đã Thuốc trước khi kích hoạt không? Hồi trước cháu cũng dùng Thuốc, nó xóa toàn bộ phần kiểm tra bản quyền của W7 và O10. (Win và Office vẫn update thoải mái, thậm chí còn dùng WD cho W7 được luôn). Thuốc này gỡ không hết (vì nó xóa mất rồi) chỉ cài lại thôi.

sobisvn

Rìu Bạc Đôi
Cám ơn sự nhiệt tình của các bác!
  1. Như mình đã nói từ đầu, sau khi active thành công thì sử dụng ko có vấn đề j... chỉ thấy có hiện tượng vậy thì kỳ kỳ nên hỏi rõ thử.
  2. Lúc trưa đưa Lap cho thằng e KTV nó cài, nó có sử dụng KMSpico, rồi toolkit... nhưng ko được, nên mình mới gỡ (bằng Your Uninstaller), rồi lên mạng down bản mới về cài (sơ ý chỗ này là ko biết cài bản VL hay Retail và nhập key bị block)... nên mới lên hỏi key như các post trên.
  3. Mình cũng dân vọc soft từ xưa nên cũng chịu khó lội các thread, cũng thử các lệnh cmd, Msact... nhưng theo như nó báo thì ko phát hiện Office có cài trong máy.....nên cũng chẳng biết làm sao.

Túm lại là cũng ko vấn đề j cả, đưa ra 1 trường hợp này để các bác biết thêm chút thôi.

chubinhphuong

Nhận không thì cũng cho không.
Bạn tắt hết chương trình đang chay.
Mở cmd(admin) rồi dán hết vào nhé
Mã:
if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office14\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office14"
if exist "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office14\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office14"
cscript //nologo ospp.vbs /unpkey:VQFDK
start winword
exit

sobisvn

Rìu Bạc Đôi
Bạn tắt hết chương trình đang chay.
Mở cmd(admin) rồi dán hết vào nhé
Mã:
if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office14\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office14"
if exist "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office14\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office14"
cscript //nologo ospp.vbs /unpkey:VQFDK
start winword
exit
ok bác, đang ở cq tí về nhà làm thử... tks bác.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.