(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2! | Page 165 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

nghiemphuthuong

Rìu Bạc
Cháu (Em) mạn phép các bác và các anh, chị, xin được trình bày một trải nghiệm kích hoạt Windows và Office để lưu IID và CID như sau:
*Bước 1: Cài sạch Windows và kích hoạt Windows đó, lưu IID và CID vào Onedrive.
*Bước 2: Cài Office và kích hoạt Office đó, lưu IID và CID vào Onedrive.
*Bước 3: Cài các ứng dụng khác theo nhu cầu cá nhân.
*Bước 4: Là bước sau cùng cài ứng dụng cập nhật thiết bị ví dụ như: Drive booster chẳng hạn. Lúc này các IID và CID của Windows và Office sẽ bị thay đổi không còn như ở Bước 1 nữa.
Vậy nên sau này nếu phải cài đặt lại Windows thì làm lại đúng thứ tự 4 bước như trên. Nếu làm sai đi. Ví dụ: Cài sạch Windows và Office chưa kích hoạt lại cài Drive booster sau đó nhập Key Windows, Office thì IID và CID sẽ không còn như ở Bước 1, sẽ không kích hoạt lại được nữa. Nhất là key Office đó đã bị chặn rồi, còn Windows 10 kích hoạt kỹ thuật số thì không sao cả.
Cháu (Em) cũng dùng cả các phần mềm sao lưu kích hoạt MSActBackUp Portable nữa và lưu ở ổ cứng gắn ngoài. Cháu không lưu vào Onedrive vì hay bị Windows và các phần mềm chống Virus gây rắc rối xóa đi mất. Cháu chỉ dùng MSActBackUp Portable phục hồi kích hoạt khi không dùng được IID và CID đã lưu trước đó.
Cháu xin chúc các bác, anh, chị một buổi sáng tốt lành.

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Giúp mình với, office 2016 pro plus:
key: VWT7J-RNC9B-9J8CB-PVJTJ-2GY3P
step 2:
0257322
8505765
8541376
6042243
7365463
3034592
4497255
3830670
9127521
Thanks ad trước nhé!
Bạn đọc lại #1 và sửa lại post theo đúng mẫu nha.
p/s: Key trên cũng blocked rồi. Sửa lại theo đúng mẫu của topic này mình sẽ hỗ trợ.

prosicky

Búa Đá
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Office 2016 Professional Plus qua TeamViewer
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org
Tôi xin cảm ơn!

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Cháu (Em) mạn phép các bác và các anh, chị, xin được trình bày một trải nghiệm kích hoạt Windows và Office để lưu IID và CID như sau:
*Bước 1: Cài sạch Windows và kích hoạt Windows đó, lưu IID và CID vào Onedrive.
*Bước 2: Cài Office và kích hoạt Office đó, lưu IID và CID vào Onedrive.
*Bước 3: Cài các ứng dụng khác theo nhu cầu cá nhân.
*Bước 4: Là bước sau cùng cài ứng dụng cập nhật thiết bị ví dụ như: Drive booster chẳng hạn. Lúc này các IID và CID của Windows và Office sẽ bị thay đổi không còn như ở Bước 1 nữa.
Vậy nên sau này nếu phải cài đặt lại Windows thì làm lại đúng thứ tự 4 bước như trên. Nếu làm sai đi. Ví dụ: Cài sạch Windows và Office chưa kích hoạt lại cài Drive booster sau đó nhập Key Windows, Office thì IID và CID sẽ không còn như ở Bước 1, sẽ không kích hoạt lại được nữa. Nhất là key Office đó đã bị chặn rồi, còn Windows 10 kích hoạt kỹ thuật số thì không sao cả.
Cháu (Em) cũng dùng cả các phần mềm sao lưu kích hoạt MSActBackUp Portable nữa và lưu ở ổ cứng gắn ngoài. Cháu không lưu vào Onedrive vì hay bị Windows và các phần mềm chống Virus gây rắc rối xóa đi mất. Cháu chỉ dùng MSActBackUp Portable phục hồi kích hoạt khi không dùng được IID và CID đã lưu trước đó.
Cháu xin chúc các bác, anh, chị một buổi sáng tốt lành.
Đúng rồi em, đã có post bác @thuwowngr đã nói vấn đề này, khi cài đặt một cái driver gì đó thì IID sẽ khác đi.

minhduong2010

Búa Gỗ
Key Win 10 RTM Professional Volume:MAK
Key: 3NDCC--RC2KM
Key: 3NDCC-QD2B2-HGGXX-7FPJB-RC2KM
Description: Win 10 RTM Professional Volume:MAK
Sub type: [TH]X19-98805
Remaining: 2056
Time: 2/14/2020 10:17:29 PM (GMT+7)
Cảm ơn Bác rất nhiều hôm nay 25/02/2020 vào lúc 21h10 em vẫn kích hoạt thành công. Các Bạn nhanh tay lấy Key này mà kích hoạt nhé.
Một lần nữa xin cảm ơn các BẠN. Chúc các Bạn 1 buổi tối An lành

Attachments

77.3 KB · Lượt xem: 17

ThoiVuiTinh

Búa Gỗ Đôi
dạ có bác nào rảnh không vào kích hoạt và chuyển cái windows 10 home thành cái windows 10 pro với office 2016 em với ạ. em cảm ơn các bác nhiều ạ

statistics

Moderator
Thành viên BQT
dạ có bác nào rảnh không vào kích hoạt và chuyển cái windows 10 home thành cái windows 10 pro với office 2016 em với ạ. em cảm ơn các bác nhiều ạ
bạn thử lấy key windows 10 pro nhập vào đi là tự động nó chuyển giới tính. Key windows 10 ở đây.
Fresh Key Windows 10 Pro online vui lòng không check, tôi đã check.
3FHNB-JXCKG
No quote

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.