(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2! | Page 42 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
8h42 AM 29/8/2019 Win 10 RTM Professional Retail Phone ,get CID qua Web đến khi key block thì thôi.Có CID nhập lại chính key đó để có bản quyền KTS,sau cài lại máy ko phải lo kiếm key nữa.Thành viên có từ 25 likes trở lên mới view được key.Để tránh việc keys tôi share đi lòng vòng rồi quay về forums ở topic khác,thành viên hay leak keys và view keys nhiều lần bị chặn do Win 10 Pro kích hoạt thành công đã có bản quyền KTS.
Thành viên chưa đủ điều kiện view key mà có nhu cầu và thỏa mẫn điều kiện #1 mời đăng nhờ trợ giúp theo mẫu #1 để được giúp đỡ.

No quote
cầu cho sáng mai vẫn còn sống về xử cái máy của e cho nó dính luôn {beauty}

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Thân chào các bạn, hôm trước ở post #758, tôi có nói việc backup và restore lại Office 2019 với cách copy và paste lại folder 2.0 từ bản đã thành công trước đó vào bản mới cài lại. Trong cmt đó tôi chỉ làm cho Office, chưa làm thử cho Win mà nhất là bản Win LTSC với last 4 digits key 6Q9PB. Tôi cũng không thêm hình ảnh chi tiết vào, nên mấy hôm nay tôi thử lại cách trên với việc restore toàn bộ cho Win LTSC và Office 2019 xem thế nào, cũng trên cùng cái máy hôm trước nha các bạn.

1/- Kết quả thất bại với bản Win LTSC đã activated với key last 5 digits : 6Q9PB. Với Office 2019 vẫn thành công.
Nếu activate LTSC với key khác thì Win LTSC thành công nhưng Office 2019 lại thất bại. Lại dùng cách restore lần nữa thì Office 2019 thành công và Win lại mất ativate. Phải chạy lại file txt restore cho Win trước đó với tools MsAct Plus thì thành công. Lần này tốt cho cả Win và Office. Các bạn thấy có nhiêu khê không?

2/-Tôi chép folder SPP của bản Win LTSC đã actiavted với key khác và Office 2019 thành công ở trên lưu lại. Tôi cài lại bản Win LTSC mới và cài luôn Office 2019.

6036

Cài O2019 xong thì mở Word một lần rồi tắt, cái này bạn nào cũng biết làm rôi tôi khỏi gửi hình nhe. Tôi check thử properties của folder SPP, xem tab Security thì thấy như vầy, tôi vẫn để yên, không chỉnh sửa gì hết:

6037

3/- Mở CMD với admin và type: net stop sppsvc, nhấn enter, ta có hình sau:

4/- Chép folder store từ folder SPP trước đó của bản đã activate thành công vào đường dẫn:

C:\Windows\System32\spp\ chép folder store vào đây và nhấn replace, continue.

5/- Trở lại CMD, type: net start sppsvc, nhấn enter, các bạn phải có hình giống y như dưới đây thì mới OK nha các bạn, phần đóng khung hình chữ nhật:

6/- Xong, tắt CMD và Restart máy. Mở ra lại thì kết quả như sau:

Trước giờ tôi cứ bị thất bại với bản LTSC vì cái key quái quỷ kia, giờ thì tôi đã biết cách vươt qua nó, ở trên là tất cả thao tác tôi làm, cứ cài bản Win xong là cài luôn Office 2019, rồi làm y những bước ở trên là thành công. Key LTSC là key Mak và key Office 2019 là retail nha các bạn. Cảm ơn cháu (không muốn nêu tên) đã check lại key LTSC giúp bác nhe.

Cảm ơn tất cả các bạn đã theo dõi. Chúc tất cả các bạn thành công!

Sửa lần cuối:

iuminhtriit

Thân chào các bạn, hôm trước ở post #758, tôi có nói việc backup và restore lại Office 2019 với cách copy và paste lại folder 2.0 từ bản đã thành công trước đó vào bản mới cài lại. Trong cmt đó tôi chỉ làm cho Office, chưa làm thử cho Win mà nhất là bản Win LTSC với last 4 digits key 6Q9PB. Tôi cũng không thêm hình ảnh chi tiết vào, nên mấy hôm nay tôi thử lại cách trên với việc restore toàn bộ cho Win LTSC và Office 2019 xem thế nào, cũng trên cùng cái máy hôm trước nha các bạn.

1/- Kết quả thất bại với bản Win LTSC đã activated với key last 4 digits : 6Q9PB. Với Office 2019 vẫn thành công.
Nếu activate LTSC với key khác thì Win LTSC thành công nhưng Office 2019 lại thất bại. Lại dùng cách restore lần nữa thì Office 2019 thành công và Win lại mất ativate. Phải chạy lại file txt restore cho Win trước đó với tools MsAct Plus thì thành công. Lần này tốt cho cả Win và Office. Các bạn thấy có nhiêu khê không?

2/-Tôi chép folder SPP của bản Win LTSC đã actiavted với key khác và Office 2019 thành công ở trên lưu lại. Tôi cài lại bản Win LTSC mới và cài luôn Office 2019.

Xem phần đính kèm 6036

Cài O2019 xong thì mở Word một lần rồi tắt, cái này bạn nào cũng biết làm rôi tôi khỏi gửi hình nhe. Tôi check thử properties của folder SPP, xem tab Security thì thấy như vầy, tôi vẫn để yên, không chỉnh sửa gì hết:

Xem phần đính kèm 6037

4/- Chép folder store từ folder SPP trước đó của bản đã activate thành công vào đường dẫn:

5/- Trở lại CMD, type: net start sppsvc, nhấn enter, các bạn phải có hình giống y như dưới đây thì mới OK nha các bạn, phần đóng khung hình chữ nhật:

Trước giờ tôi cứ bị thất bại với bản LTSC vì cái key quái quỷ kia, giờ thì tôi đã biết cách vươt qua nó, ở trên là tất cả thao tác tôi làm, cứ cài bản Win xong là cài luôn Office 2019, rồi làm y những bước ở trên là thành công. Cả key LTSC và Office 2019 trước đó của tôi đều là key Retail nha các bạn.

Nếu là con, thì con sẽ boot winpe và vào copy paste. Khỏi đụng chạm lệnh :)

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Nếu là em, em vẫn sẽ dùng dòng lệnh, vì nó đơn giản, trực quan, máy nào cũng như nhau nên member có thực hành lại cũng dễ và không tốn thêm cái thiết bị boot vào win pe. :p

iuminhtriit

Nếu là em, em vẫn sẽ dùng dòng lệnh, vì nó đơn giản, trực quan, máy nào cũng như nhau nên member có thực hành lại cũng dễ và không tốn thêm cái thiết bị boot vào win pe. :p
lệnh làm sao mà đơn giản, như mình có biết đâu {runrun}
trực quan thì hình ảnh vẫn hơn chứ {yes}
còn thiết bị boot là thua thật {hehe}

dungltcd

Lạt Ma

1/- Kết quả thất bại với bản Win LTSC đã activated với key last 4 digits : 6Q9PB. Với Office 2019 vẫn thành công.

Xem phần đính kèm 6036

Xem phần đính kèm 6037

Trước giờ tôi cứ bị thất bại với bản LTSC vì cái key quái quỷ kia, giờ thì tôi đã biết cách vươt qua nó, ở trên là tất cả thao tác tôi làm, cứ cài bản Win xong là cài luôn Office 2019, rồi làm y những bước ở trên là thành công. Cả key LTSC và Office 2019 trước đó của tôi đều là key Retail nha các bạn.

Cái hình cuối của bác với chữ P thì chắc là key MAK rồi, có phải ý của bác là bác làm thành công phương pháp này với key MAK nhưng lại không thành công với key OEM 6Q9PB đúng không ??

Với Office 2019 Retail thì cháu nghĩ luôn thành công với pp này vì cháu đã thử nhiều lần rồi, hoặc là giả sử nếu không thành công thì chỉ việc nhập lại key cũ là nó activate lại ngay thôi kể cả khi key đã blocked.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

WinPe thì không phải bạn nào cũng biết hết cháu à, bác làm cách đơn giản nhất cho ai cũng làm được. Phần copy folder SPP thì copy trực tiếp ra ngoài, không cần phải chạy lệnh "net stop sppcvc" như một bạn đã hướng dẫn ở topic khác, chỉ khi nào mình dùng Paste thì mới cần chạy 2 lệnh đó thôi.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cái hình cuối của bác với chữ P thì chắc là key MAK rồi, có phải ý của bác là bác làm thành công phương pháp này với key MAK nhưng lại không thành công với key OEM 6Q9PB đúng không ??

Với Office 2019 Retail thì cháu nghĩ luôn thành công với pp này vì cháu đã thử nhiều lần rồi, hoặc là giả sử nếu không thành công thì chỉ việc nhập lại key cũ là nó activate lại ngay thôi kể cả khi key đã blocked.

Không phải key Mak đâu cháu, key này bác @thuwowngr cho bác và bác activate nó với Webact TH đó cháu à.

linhromnt

Gà con
Nhờ các bạn Get CID Win7 Enterprise 64bit giúp mình với.
Key sử dụng: YKVDH-G7TJG-CTRF2-8CDBJ-4MKDW

IID: 002991 - 021913 - 053914 - 051624 - 817955 - 752053 - 361265 - 106412 - 134143

Cảm ơn các bạn!

dungltcd

Lạt Ma
lệnh làm sao mà đơn giản, như mình có biết đâu {runrun}
trực quan thì hình ảnh vẫn hơn chứ {yes}
còn thiết bị boot là thua thật {hehe}
Win PE cũng không nhất thiết phải cần thiết bị boot đâu bác, chỉ cần để ở ổ cứng và config cho nó boot cùng menu boot của windows là được.

iuminhtriit

WinPe thì không phải bạn nào cũng biết hết cháu à, bác làm cách đơn giản nhất cho ai cũng làm được. Phần copy folder SPP thì copy trực tiếp ra ngoài, không cần phải chạy lệnh "net stop sppcvc" như một bạn đã hướng dẫn ở topic khác, chỉ khi nào mình dùng Paste thì mới cần chạy 2 lệnh đó thôi.
Dạ ý con nói là chung mọi vấn đề khi xử lý những file hệ thống, vì con không biết nhiều lệnh. nên đâu có biết tắt những ứng dụng ngầm. Nên con dùng WinPe

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Mình ít dám vọc vào mấy cái đấy, mình không sửa được, lại ngồi cài win {dribble}

Nó dễ lắm cháu ơi, chậm chạp như bác mà còn mò ra được huống chi một thanh niên PRO như cháu. Trên diễn đàn mình có cái tools rất nhỏ mà công dụng tốt, cài ngay bản PE của Anhdv với điều kiện cháu chép file .Wim và folder Apps vào bất cứ ổ cứng nào. Cháu có muốn xem cái link đó không?

Link đây: https://vn-z.vn/threads/winpeboot-t...-tu-usb-hdd-don-gian.13759/page-2#post-184943

Trong link này bạn ấy dùng bản của Hoàng Khiển, cháu có thể chuyển sang dùng của AnhDV.

Thôi mình stop ở đây, muôn nói gì thêm thì vào topic Thảo luận các vấn đề về Win và Office cháu à, nếu không sẽ bị Admin và Mod quở trách mình đó.

Sửa lần cuối:

iuminhtriit

Nó dễ lắm cháu ơi, chậm chạp như bác mà còn mò ra được huống chi một thanh niên PRO như cháu. Trên diễn đàn mình có cái tools rất nhỏ mà công dụng tốt, cài ngay bản PE của Anhdv với diều kiện cháu chép file .Wim và folder Apps vào bất cứ ổ cứng nào. Cháu có muốn xem cái link đó không?
Dạ nếu có thể con vẫn muốn xem chứ. Không phải con lười mò, mà con có quá ít thời gian dành cho máy tính.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.