(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2! | Page 84 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Chào các bạn, nhân dịp hôm nay test cách restore cho một bản Win 7 Ultimate trên máy desktop UEFI theo topic của bạn @baogia2010, tôi đã gửi chi tiết và hình ảnh bên đó rồi, qua bên đây tôi muốn gửi cho các bạn xem một số hình ảnh liên quan đến việc restore key bản Office 2019 Volume với file backup đã làm trước đó, khi sử dụng tools MsAct Plus từ page #1.
Phần tạo file backup thì sau khi bạn đã có CID, điền vào tools và chọn Apply Code, lúc này bạn sẽ thấy thông báo Code Accepted Successfully. Khi đó bạn nhấn vào cái hình dĩa mềm ở bên trên, nó sẽ tạo một file Backup Win Hay Office cho các bạn, cất giữ file này cẩn thận và khi bạn cài lại Win hay Office thì làm theo thao tác từ các hình dưới đây:

Đây là hình cho thấy chưa cài Office, chỉ có Win đã activated:

6867

Bắt đầu cài lại bản Office 2019 Volume:

6868

Cài xong mở ra một lần rồi tắt:

6869

Bắt đầu chạy tools MsAct Plus, các bạn lưu ý số thứ tự:

Click vào install key:

TEST RESTORE-7  2019-09-28_161129.png

Xui quá, key bị blocked rồi các bạn:

6872

Tiếp tục nhấn Apply code và vẫn có kết quả tốt:

6873

6874

Vậy là xong rồi đó các bạn:

6875

Bạn nào đã có key, có CID thì nên làm một file backup như tôi nói nãy giờ để dành, lúc có biến thì tự mình giải quyết không phải chạy lung tung tìm người giúp nữa.

Thân chúc tất cả các bạn thành công!

Nhanchu

Rìu Chiến Bạc Chấm
Chào các bạn, nhân dịp hôm nay test cách restore cho một bản Win 7 Ultimate trên máy desktop UEFI theo topic của bạn @baogia2010, tôi đã gửi chi tiết và hình ảnh bên đó rồi, qua bên đây tôi muốn gửi cho các bạn xem một số hình ảnh liên quan đến việc restore key bản Office 2019 Volume với file backup đã làm trước đó, khi sử dụng tools MsAct Plus từ page #1.
Phần tạo file backup thì sau khi bạn đã có CID, điền vào tools và chọn Apply Code, lúc này bạn sẽ thấy thông báo Code Accepted Successfully. Khi đó bạn nhấn vào cái hình dĩa mềm ở bên trên, nó sẽ tạo một file Backup Win Hay Office cho các bạn, cất giữ file này cẩn thận và khi bạn cài lại Win hay Office thì làm theo thao tác từ các hình dưới đây:

Đây là hình cho thấy chưa cài Office, chỉ có Win đã activated:

Xem phần đính kèm 6867

Bắt đầu cài lại bản Office 2019 Volume:

Xem phần đính kèm 6868

Cài xong mở ra một lần rồi tắt:

Xem phần đính kèm 6869

Bắt đầu chạy tools MsAct Plus, các bạn lưu ý số thứ tự:

Click vào install key:

Xem phần đính kèm 6870

Xui quá, key bị blocked rồi các bạn:

Xem phần đính kèm 6872

Tiếp tục nhấn Apply code và vẫn có kết quả tốt:

Xem phần đính kèm 6873

Xem phần đính kèm 6874

Vậy là xong rồi đó các bạn:

Xem phần đính kèm 6875

Bạn nào đã có key, có CID thì nên làm một file backup như tôi nói nãy giờ để dành, lúc có biến thì tự mình giải quyết không phải chạy lung tung tìm người giúp nữa.

Thân chúc tất cả các bạn thành công!

Cách này em thấy Bác hướng dẫn "hơi thiếu" so với bác @thuwowngr bên topic này .

hailuamientay

Sử dụng Key tiết kiệm là cho người khác cơ hội !
Bác Hoang Duch ko cần phải che IID và CID trên MSAct đâu , vì mỗi máy nó có 1 mã riêng , mã đó theo tôi nghĩ sẽ ko có máy nào dùng được và cả sku ID cũng vậy đó bác . Đỡ tốn time edit ảnh , ko biết cmt này có bị phạm quy ko
Khả năng là do nơi bác ấy ở có những quy định khắc khe về bản quyền và những thứ khác nên phải che để đảm bảo riêng tư thì phải ?

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Cách này em thấy Bác hướng dẫn "hơi thiếu" so với bác @thuwowngr bên topic này .

Xem phần đính kèm 6877

À vì sẵn đang làm việc restore nên chụp hình lại và gửi lên chia sẻ thôi, tôi có biết bài viết của bác @thuwowngr, bài đó thì quá chi tiết rồi, có lẽ topic mình nên thêm vào bài viết của bác ấy từ #1 thì càng đầy đủ hơn.
Hỏi bạn một câu ngoài lề, bạn và chubinhphuong có phải cùng một nhà?

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Đúng như cháu @hailuamientay nói, vì các lý do nguy hiểm tới tính mạng nên tôi không dám tham gia nhiều quá vào việc gọi Skype, gọi kích hoạt, cũng như các bài chia sẻ tôi đều phải che bớt các chi tiết trong hình ảnh, tôi hy vọng là các bạn vẫn hiểu được ý tôi muốn nói gì. Cảm ơn sự cảm thông của các bạn nhe.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Checked 8h55 AM 29/9/2019 Office Pro Plus 2016 MSDN Retail Phone giúp thành viên có nhu cầu,tự get CID qua WEB.

vntopno1

Gà con
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Win 10 Enterprise N LTSC 2019 qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org
Chân thành cám ơn ạ

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Chân thành cám ơn ạ
Bạn có 1 lần được bạn thanhtrung06 team giúp nhưng k thấy báo thành công hay không. Thôi bạn hãy gửi team mình giúp cho nhé.
Update: Thêm Office 2016 RT
6880

Sửa lần cuối:

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Chân thành cám ơn ạ
Bạn nên cài lại bản LTSC (ko N) để tránh một số phiền phức sau này.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Đây là 1 lời khuyên chân tình và hữu ích nhất đây . Mấy cái vụ win N này ko ít người dùng lợi bất cập HẠI , nó thiếu code liên quan WMP nhiều phần mềm liên quan ko chạy được cuối cùng phải vất vả chạy vạy đi tìm code để cài vào

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Đây là 1 lời khuyên chân tình và hữu ích nhất đây . Mấy cái vụ win N này ko ít người dùng lợi bất cập HẠI , nó thiếu code liên quan WMP nhiều phần mềm liên quan ko chạy được cuối cùng phải vất vả chạy vạy đi tìm code để cài vào
Thật ra trên máy bạn ấy không phải là LTSC N 2019 đâu 2 bác ơi, bạn ấy không rành thôi, em đã xem kỹ slmgr/dlv và trong sku cũng không có sku Entersprise SN.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.