This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bạn vui lòng đọc nội quy tại #1 , và đăng bài đúng mẫu theo quy định
Mình đang xin key mà bạn, có key rùi thì mình mới post theo mẫu được chứ, giờ đã có IID đâu mà post?
Bạn thích lý luận thì có thể tự mình tìm !!!

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Gửi bác teamview của mình bác giúp với ạ:
ID: 1 622 684 386
Pass:
Bạn đổi ngay cái pass cho mình, mình k vào teamviewer của bạn, khi nào bạn đã đọc nội quy tại trang 1 của topic này, và bạn phải đăng đúng mẫu quy định đã

MrBoomba

Búa Đá
Nhờ các bác trợ giúp kích hoạt Office Pro Plus 2016 Retail qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org
Thanks các bác.

iuminhtriit

bạn inbox teamviewer cho mình, mình chờ 10 phút
update: actived with key -------7HC

Sửa lần cuối:

iuminhtriit

Hướng dẫn backup office + windows khi có folder store đã lưu giữ (thường khi teamviewer, mình sẽ copy cho các bạn, các bạn giữ kỹ folder này để backup bản quyền sau này khi cài lại)
Làm theo từng bước từ trái sang phải, mỗi bước làm từ trên xuống dưới.
Trước khi copy​
Copy​
Sau khi copy​
Mở cmd với quyền adminlưu ý: copy đè lên folder có sẵnquay lại cmd đã mở ở bước 1
chạy lệnh sauCopy folder store đã lưu trước đâychạy lệnh sau
net stop sppsvcvào đường dẫn dưới đâynet start sppsvc
đợi có chữ successfullyC:\windows\system32\sppđợi có chữ successfully - reset máy

Sửa lần cuối:

eldegal

Gà con

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Checked 10h06 AM 24/9/2019 Win 10 RTM Professional Retail Phone giúp thành viên có nhu cầu,get CID qua WEB.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 PRO này ko vất vả kiếm key nữa.

iuminhtriit

Bạn chờ xíu, mình đang họp.
Nếu bạn chờ đc, bạn cứ inbox teamviewer cho mình, và để máy đó, lát mình vào kích hoạt cho
update: actived office 2016 retail with key ------7HC

Sửa lần cuối:

TACOMPUTER

Búa Đá
Gud qua, thks bac

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Checked 11h35 AM 24/9/2019 Win 10 RTM Core Retail Phone giúp thành viên có nhu cầu,get CID qua WEB.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 CORE(Home) này ko vất vả kiếm key nữa.

xuxu12198

Gà con
mình cũng làm theo nhưng nó báo không được là sao vậy bạn ?

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
nhờ các bạn team giúp office 2016 pro retail, cảm ơn
Bạn ngược lên post số 1569 xem thành viên nhờ giúp thế nào thì làm như vậy sẽ được giúp đỡ nhé!
Topic đã có quy định ở #1 thì các thành viên nên đọc và thực hiện.
mình cũng làm theo nhưng nó báo không được là sao vậy bạn ?
Thấy người trên đời đi kiếm tiền,tôi cũng đi kiếm mà chả được xu nào.Bạn có thể giải thích giúp tôi ko?

iuminhtriit

Bạn chưa đọc kỹ nội quy tại trang 1 của topic này, và mình cũng xin nói thẳng là bạn chưa đủ điều kiện để được hỗ trợ tại topic này. Vui lòng đổi pass teamviewer đi, mình có nhận giúp đâu mà inbox mình, mất công lại nói đưa teamviewer cho mình mà máy bạn bị gì thì tội mình lắm.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Checked 13h15 PM 24/9/2019 Office15_ProPlusR_Retail (Office Pro Plus 2013) Phone giúp thành viên có nhu cầu,get CID qua WEB.Tôi thấy giờ vẫn rất nhiều bạn dùng V này,khuyên các bạn nên cài và kích hoạt bản Retail này vì sau khi kích hoạt thành công,nó sẽ như key KTS của Win10 vậy.Sau cài lại máy cứ mang ra kích hoạt qua MSAct Plus là OK.

iuminhtriit

Tiếp theo là chương trình kích hoạt qua Teamviewer chiều nay:
- Nhận kích hoạt OFFICE PRO PLUS 2019 RETAIL cho 01 bạn (hoặc có thể là nhiều bạn, vì các supporters khác cũng có thể giúp) với điều kiện là:
+ Đạt búa gỗ trở lên
+ Thoản mãn nội quy ở trang #1

- Các product khác chỉ cần thỏa mãn nội quy tại #1
Trước khi đăng bài nhờ kích hoạt, các bạn vui lòng đọc kỹ #1
Chương trình của đài phát chữ VN-ZOOM sẽ kết thúc vào lúc 15h45 chiều nay!

Tại mình đang làm việc, nên mình sẽ check cứ sau khoảng 30 phút 1 lần. nên sẽ có sự chậm trễ

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Checked 14h25 PM 24/9/2019 Win 10 RTM Professional Retail Online( Phone )giúp thành viên có nhu cầu,hết Online thì get CID qua WEB.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 PRO này ko vất vả kiếm key nữa.
China forums.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.