(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2! | Page 78 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Internet vừa share ra hơn vài trăm key Windows 7 Professional OEM. Không biết có dùng lấy digital win 10 được không. Check thử vài key chưa thấy blocked.
No quote
Mấy lô này được share lâu rồi em ạ.
Khi keys còn lượt kích hoạt online mới lấy được Digital cho Win10 Pro sau khi đã nạp trước 1 key Win10 Pro chính hiệu.
Muốn share vài keys mà giờ này Pidms lại đang lỗi mới chán chứ!
Hay share Office Pro Plus 2019 VL Online cho nó ngầu nhỉ???{spam}

minh5798

Búa Gỗ
Khi keys còn lượt kích hoạt online mới lấy được Digital cho Win10 Pro sau khi đã nạp trước 1 key Win10 Pro chính hiệu.
bác share cho m key office pro plus 2019 đc ko ạ :p m kiếm mãi mà ko có key

putin2019

Junior Moderator
Thành viên BQT
Bạn kích hoạt qua teamviwer giúp mình Office 2016 pro vl giúp nhé.Cảm ơn

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Em đề xuất 1 key Office 2019 Pro Plus VL đi ạ.!

lqkhoi

Búa Gỗ
Hi các bạn,
Giúp mình active Windows 10 Pro với ạ
Key: CN8B7-28P7V-WTYHF-RC9PJ-BWRC6
step 2:
3755341 5999641 4155260 9045565 6986702 2934980 5230075 7679310 1978801
Mình cảm ơn ạ

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Bạn kích hoạt qua teamviwer giúp mình Office 2016 pro vl giúp nhé.Cảm ơn
Bạn download phần mềm MSAct Plus 1.0.6 ở #1 về bật lên,tích vào ô "Office 2016",nhập cái key tôi gửi riêng bạn đây,khi copy không được để khoảng trắng trước và sau key,nhấn"install key" rồi copy dãy IID gửi lên để được get CID giúp nhé!

dungltcd

Lạt Ma
Bác @haibmh hôm nay có chuyện vui hay sao mà share nhiều key thế ? Nhiều key thuộc dạng hiếm, riêng key 19MSDNR là em cứ thừa nhận luôn là hôm trước em có teamview mất 2 hay 3 lượt by phone rồ vì nó là key của nước Lạ nên em hay dùng trước.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Bác @haibmh hôm nay có chuyện vui hay sao mà share nhiều key thế ? Nhiều key thuộc dạng hiếm, riêng key 19MSDNR là em cứ thừa nhận luôn là hôm trước em có teamview mất 2 hay 3 lượt by phone rồ vì nó là key của nước Lạ nên em hay dùng trước.
Thì nói lí do rồi đó em,spam đc 2500 post nên share 2019 MSDNR vì thấy mấy tháng nó chưa block nên hơi bực.Còn lô kia thì sang Iran chơi xa và mượn về vn-zoom thôi.

dungltcd

Lạt Ma
Thì nói lí do rồi đó em,spam đc 2500 post nên share 2019 MSDNR vì thấy mấy tháng nó chưa block nên hơi bực.Còn lô kia thì sang Iran chơi xa và mượn về vn-zoom thôi.
Vâng, key Share thì die trong phút mốt chứ Teamview thì lâu lắm cho nên với lượng key của bác thì cứ gọi là teamview mệt nghỉ cũng không hết được.
Mấy cái forum iran thì em ít thăm lắm, bác chơi rộng thật.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Vâng, key Share thì die trong phút mốt chứ Teamview thì lâu lắm cho nên với lượng key của bác thì cứ gọi là teamview mệt nghỉ cũng không hết được.
Mấy cái forum iran thì em ít thăm lắm, bác chơi rộng thật.
Anh share lúc 13.30 đó em,báo trước 15 phút nhưng có vẻ ít người quan tâm,sau đó key đc leak đi 3 forums China và 2 forums Nga nhưng vẫn sống hơn 1g mới blocked.
Sang mấy forums Arap ấy cứ keys và keys thôi,khó quen lắm vì chữ loằng ngoằng và lại viết chiều từ lề phải sang nữa.

MrBoomba

Búa Đá
Xin chào các bác,
Em mới cài Office 2016 ProPlusRetail và đã xin key ở 2 topic bên kia nhưng được ai giúp, thấy các bác ấy bảo key retail này hiếm và nhanh die lắm.
Nên em qua đây nhờ các bác giúp em key và active giúp em luôn với ạ.
Thanks các bác nhiều.

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Xin chào các bác,
Em mới cài Office 2016 ProPlusRetail và đã xin key ở 2 topic bên kia nhưng được ai giúp, thấy các bác ấy bảo key retail này hiếm và nhanh die lắm.
Nên em qua đây nhờ các bác giúp em key và active giúp em luôn với ạ.
Thanks các bác nhiều.
Bạn vui lòng đọc nội quy tại #1 , và đăng bài đúng mẫu theo quy định

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.