This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
bạn inbox teamviewer để mình kích hoạt, mình chờ 10 phút
update done

Sửa lần cuối:

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Vậy thì dùng luôn cái Key Retail kia mà kích hoạt đỡ phiền không Bác

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Vậy thì dùng luôn cái Key Retail kia mà kích hoạt đỡ phiền không Bác
Vấn đề là Bạn,tôi và các thành viên hay hỗ trợ ở trong số ít bạn ạ.
Nhiều người ít kiến thức hoặc ko chịu đọc và tìm hiểu về vấn đề này nên dù tôi đã check keys,ghi rõ trình tự để lấy bản quyền KTS nhưng họ ko đọc và vẫn cứ lấy keys VL ad vào và gửi IID lên nhờ get CID.
Dạo này keys 10 Pro RT share nhiều nên việc lấy bản quyền KTS dễ,nhưng keys RT lại nhanh block nên việc hết RT phải dùng VL lại sắp diễn ra rồi,và khi ấy ai đã kích hoạt xong mà muốn có bản quyền KTS lại phải chờ cơ hội để lấy key RT ad vào.

iuminhtriit

Tình hình là mình vừa mới load được khoảng gần 400 key office 2019 pro plus retail
Nên chiều nay mở event hỗ trợ kích hoạt cho 1 bạn búa gỗ trở lên và đạt điều kiện tại #1
Vui lòng đọc kỹ #1 trước khi đăng bài nhờ hỗ trợ.
Thời gian từ lúc đăng bài cho đến 16h.

Sửa lần cuối:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Mình đang dùng O2019 đã kích hoạt VL, nhờ @iuminhtriit nâng cấp lên R được không ạ
O 2019 VL nó đâu khác gì retail , tính năng của VL theo đánh giá thì ứng dụng chạy nhanh hơn bản Retail . Chịu kho backup lại . Dù rằng restore ko 100% như retail , nhưng vẫn có thể thành công 70% đến 1 trăm phần trăm , nếu như ko update windwos version mới

iuminhtriit

cái hình đó không phải máy mình đâu bác @iuminhtriit , thật ra @dongle905 đã hẹn support lại cho mình sau
vậy bạn gửi teamviewer cho mình, mình sẽ check inbox của bạn và @dongle905 . Nếu chưa được hỗ trợ, bạn sẽ có ngay office 2019 retail
update: done office 2019 retail with key XXXXX-XXXXX-XXXXX-XXXXX-XXVPT

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Checked 15h15 PM 22/9/2019 Win 10 RTM Professional Retail Phone giúp thành viên có nhu cầu,get CID qua WEB.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 PRO này ko vất vả kiếm key nữa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.