(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2! | Page 73 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
O2016R là bản office 2019 VL hay office 2016 retail vậy bạn?
R: tôi viết tắt chữ Retail thôi. Còn VL: Volume License.
Bạn cài O2019 Retail rồi thì cứ để đó,dùng key O2016 Retail vẫn kích hoạt được.
Mà bạn là người Nam Định à?

dungltcd

Lạt Ma
Theo tôi bạn cứ để vậy và nhờ @iuminhtriit kích hoạt O2016R,sau này khi có key O2019R chia sẻ bạn vẫn kích hoạt bình thường.Sau đó máy bạn sẽ có bản quyền của cả O2016R và O2019R mà ko phải gỡ ra hay cài lại gì đâu.
Theo em thì qua bên topic office 365 kiếm tạm cái acc 365 nhập vào sau này có key19R nhập vào kích hoạt sau đó dùng cả 2 hoặc gỡ bỏ acc 365 là ngon nhất.
đùa chứ Office 365 dùng vẫn là nhất, hơn cả Office 2019.
Bạn này lúc chiều em đang teamview để kích hoạt Office 2019 thì cái teamview của em nó bị limit time.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Theo em thì qua bên topic office 365 kiếm tạm cái acc 365 nhập vào sau này có key19R nhập vào kích hoạt sau đó dùng cả 2 hoặc gỡ bỏ acc 365 là ngon nhất.
Bạn này lúc chiều em đang teamview để kích hoạt Office 2019 thì cái teamview của em nó bị limit time.
Thật ra các mem không quen với cái tên Office 365 em ạ,vì ko quan tâm nên họ đâu có tìm hiểu về nó và cũng chả biết tính năng của nó hơn hẳn O2019R.
Giờ anh cũng đang dùng O365 đây,dùng tài khoản reg trộm của mấy trường cao đẳng US.

Checked 23h15 PM 20/9/2019 Office15_ProPlusR_Retail ( Office Professional Plus 2013 ) Phone giúp thành viên có nhu cầu,get CID qua WEB.

giorung

Búa Gỗ
Thanks bạn. Có lẽ mình sẽ thử Office 365 ở máy khác xem sao.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Thật ra các mem không quen với cái tên Office 365 em ạ,vì ko quan tâm nên họ đâu có tìm hiểu về nó và cũng chả biết tính năng của nó hơn hẳn O2019R.
Giờ anh cũng đang dùng O365 đây,dùng tài khoản reg trộm của mấy trường cao đẳng US.
Em mạn phép xin anh cái link để reg trộm với ạ. hihi

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Nhờ bạn kích hoạt giúp. Xin phép ib ID và pass TV
Đã active bằng key office 2016 retail.

giorung

Búa Gỗ
Xin phép các bạn, mình có 1 chút thắc mắc muốn hỏi:
1. Nếu ko dùng đc MSBackup thì có thể dùng đc cách nào khác ko ạ? Trước mình dùng cách copy file store 2.0, cách này có dùng đc nữa ko?
2. Hiện tại mình đang cài bản O2019 Retail tiếng việt đã được kích hoạt, nếu sau mình cài bản O2019 Retail tiếng anh thì có dùng key đc kích hoạt trên để restore lại ko?

iuminhtriit

1. Nếu ko dùng đc MSBackup thì có thể dùng đc cách nào khác ko ạ? Trước mình dùng cách copy file store 2.0, cách này có dùng đc nữa ko?
2. Hiện tại mình đang cài bản O2019 Retail tiếng việt đã được kích hoạt, nếu sau mình cài bản O2019 Retail tiếng anh thì có dùng key đc kích hoạt trên để restore lại ko?
mình nghĩ copy folder store vẫn ok, office tiếng nào cũng chỉ thêm patch ngôn ngữ đó thôi, chứ gốc vẫn là nó thôi

dungltcd

Lạt Ma
Riêng Offfice 2019,16 Retail thì chỉ cần lưu cái 2.0 là dùng đến nát máy mà cái Office nó vẫn ko nát.
bản VL thì còn khoảng 30% hên xui.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Checked 10h15 AM 21/9/2019 Win 10 RTM Professional Retail Phone,get CID qua WEB.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 PRO này ko vất vả kiếm key nữa.

iuminhtriit

- Nhận kích Office pro plus 2019 retail cho các bạn qua teamviewer:
+ Đạt búa gỗ đôi trở lên
+ Đủ điều kiện tại #1

- Nhận kích hoạt
+ Office 2010 retail + VL
+ Office 2013 pro plus retail + VL
+ Office pro plus 2016 retail + VL
+ Office 2019 Standard VL + pro plus VL
cho các bạn qua teamviewer khi đủ điều kiện tại #1

Thời gian từ bây giờ đến 16h