This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
bạn inbox teamviewer cho mình
update office 2016 retail

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Checked 18h00 PM 21/9/2019 Win 10 RTM Professional Retail Phone giúp thành viên có nhu cầu,get CID qua WEB.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 PRO này ko vất vả kiếm key nữa.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Riêng Offfice 2019,16 Retail thì chỉ cần lưu cái 2.0 là dùng đến nát máy mà cái Office nó vẫn ko nát.
bản VL thì còn khoảng 30% hên xui.

Hôm qua bác có một bản Win cũ, cài Off 2013 với key VL, bản Office này hồi đó cài từ file ISO, nó gồm cả bộ, mỗi lần Update thì nó dài lòng thòng, bực quá, bác chép folder SPP ra trước, sau đó uninstall cái O 2013 VL với soft Revo.

Restart máy rồi cài lại từ C2R, chỉ chọn có Word, Excel và Powerpoint thôi cháu, coi như là cài bản RT. Cài xong chép lại cái SPP vào ( có dùng 2 lệnh stop và start trên CMD, run as admin ), restart lại máy, mở lại Word thì đã activated với key Mak VL cũ. Bác nhớ có lần cháu nói cài RT xong chép lại Spp là key VL thì nó vẫn OK, không cần làm qua bước convert VL làm chi nữa.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bác chờ anh @iuminhtriit online nhờ anh ấy giúp, cháu thấy anh ấy có key loại này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Em đã gửi key Retail vào cái mail mà bác đưa em ấy,bác kiểm tra mail nhé.

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Chương trình buổi tối:
- Nhận kích Office pro plus 2019 retail cho các bạn qua teamviewer:
+ Đạt búa gỗ đôi trở lên
+ Đủ điều kiện tại #1

- Nhận kích hoạt
+ Office 2010 retail + VL
+ Office 2013 pro plus retail + VL
+ Office pro plus 2016 retail + VL
+ Office 2019 Standard VL + pro plus VL
cho các bạn qua teamviewer khi đủ điều kiện tại #1

Thời gian từ bây giờ đến 22h
Trước khi đăng bài nhờ kích hoạt, các bạn vui lòng đọc kỹ #1

ế rồi - chấm hết

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Có vấn đề này chắc có nhiều thành viên ko biết: với các bản Edu(N), Pro(N), Pro W(N) khi kích hoạt bằng key VL hết online phải get CID thì máy chỉ báo sản phẩm đã kích hoạt,ko có bản quyền KTS.Nhưng khi ấy chỉ cần kiếm 1 key Retail còn sống(Online hay Phone như nhau) ad vào khi máy đang Online là sẽ có bản quyền KTS ngay.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
@naroto bạn đó là nữ chính cống đó, vào deactive rồi active lại đi
Anh chơi em ah, win lên digital rồi, gạo nấu thành cơm luôn rồi giờ kêu vào làm cho cơm thành gạo..thôi thôi, ngoài kia cũng còn mem nữ chờ em active, thôi em xin phép ko vào đó đâu. hihi

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Checked 22h48 PM 21/9/2019 Win 10 RTM Professional Retail Phone giúp thành viên có nhu cầu,get CID qua WEB.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 PRO này ko vất vả kiếm key nữa.

dungltcd

Lạt Ma
Vâng cái này nó ok vì bộ retail nó đã có sẵn cái VL trong phần license manager, nhưng ở chiều ngược lại nếu mình cài bản vlsc và mình thay token của bản Retail hay nạp sku của bản Retail vào thì sẽ bị lỗi hoặc dùng một tg khi office update sẽ bị lỗi.
Đến Office 2019 thì cả VL và Retail dùng chung hết.

cuongtp

Gà con
Nhờ các bạn hỗ trợ kích hoạt giúp mình Windows 10 Pro

Key sử dụng: NJQD6-...-7H66Y

IID: 3927844-0849133-8748681-2849780-7511574-9142010-6028205-5713342-2291922

Cảm ơn các bạn rất nhiều!

Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.