This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

theend6488

Gà con
Nhờ các bạn hỗ trợ kích hoạt giúp mình Windows 10 Pro

Key sử dụng: PCN8P- ... - C373B

IID: 2008281 - 2888676 - 6685665 - 1426642 - 1807571 - 2035506 - 1338224 - 7790173 - 6139042

Cảm ơn các bạn rất nhiều!

Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bạn đã được giúp active Win 10 vào ngày 2/7/2019 ở đây.
Theo quy định topic này chỉ giúp tối đa 2 lần/ bộ win + office với thời gian cách nhau là 6 tháng. Mời bạn quay lại vào 3/1/2020.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Checked 13h24 PM 18/9/2019 Win 10 RTM Professional Retail Phone,get CID qua WEB.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 PRO này ko vất vả kiếm key nữa.

ukl0ve

Gà con
Chào Admin và Mod !

Mình hiện muốn active key cho office 2016 pro plus bản retail !

Không biết ai hỗ trợ giúp em với . Xin cảm ơn

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
15h28 PM 18/9/2019 Visio Pro 2019 Retail Phone,get CID qua WEB.
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 85 likes trở lên mới view được key.Để tránh việc keys tôi chia sẻ và mất công check đi lòng vòng rồi quay về forums ở topic khác,thành viên hay leak keys và view keys nhiều lần bị chặn.
Thành viên chưa đủ điều kiện view key mà có nhu cầu và thỏa mẫn điều kiện #1 mời đăng nhờ trợ giúp qua TV theo mẫu #1 để được giúp đỡ.

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Checked 15h41 PM 18/9/2019 Win 10 RTM Education Retail Phone,get CID qua WEB.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 Education này ko vất vả kiếm key nữa.

ANHMINH

Búa Đá
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Office Pro Plus 2019 Retail qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Share lại key office 2016 ProPlusVL_MAK còn active được
Key: RBYRN
Key: HYT3G
Bạn có tinh thần chia sẻ mình rất hoan nghênh, nhưng nội quy topic này không mời và không chào đón thành viên không thuộc nhóm supporter tham gia share key hoặc hỗ trợ kích hoạt bạn nhé. Bạn hãy lưu ý tránh việc bị khoá tài khoản. Nếu có tài nguyên muốn chia sẻ hãy đăng bên 2 topic chia sẻ key bạn nhé. Thân ái!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Checked 22h55 PM 18/9/2019 Win 10 RTM Professional Retail Phone,get CID qua WEB.Có CID thì làm theo trình tự sau: Start-Settings-Update&Security-Activation-Change Product Key và nhập lại đúng cái key đã get CID để lấy bản quyền KTS cho máy luôn,sau cài lại máy với bản WIN 10 PRO này ko vất vả kiếm key nữa.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.