This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dungltcd

Lạt Ma
Lúc bác điền vào máy chủ nó thành công là vì máy đó đã có digital từ trước rồi bác ạ, điền key nào vào nó cũng nhận hết kể cả key blocked.
Key bác @haibmh gửi cho bác chắc là key MaK online nên digital luôn và ngay bác ạ, cũng ko có gì lạ.
Mình cũng có tìm hiểu cách dùng 3 key OEM khủng để kích hoạt cho bản Ent 1903 thì thấy chỉ kích offline được chứ chưa lấy BQS được.
Dạ đúng bác ạ, activated but no digital license.
Nếu bác @thuwowngr có máy chưa có digital bản Enter thì bác thử nhập key OEM vào trước sau đó nhập tiếp một key MAK có activ count=0 xem sao ???

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Có cách nào làm mất digital như thay ổ cứng khác được không anh. Em có 2 lap mà cái nào cũng lên số hết rồi. Em thử cài win 10 1903 lên phân vùng khác nạp key OEM nó cũng lên số à. Không test được vụ này khó ngủ ghê..

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Giờ bỏ $ mua cái main khác lắp vào là được như mơ ước ngay nhá

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
bỏ tiền mua cái main khác như anh @haibmh thì nó phí công thay.
lấy cái thau, ngâm nước 2 cái laptop, rồi cắm điện để đấy, sáng mai là có kết quả ngay ấy mà
thegioididong

dungltcd

Lạt Ma
Digital là duy nhất, muốn bỏ cũng không đươc và muốn thêm cái digital nữa cũng ko được, xét trên một edition của Windows.
Kể cả bạn có hỏng máy thì cái digital nó vẫn còn đó, nó vẫn nằm trên server cloud của MS.
Tóm lại Digital nó bám còn dai hơn Đỉa.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Giờ bỏ $ mua cái main khác lắp vào là được như mơ ước ngay nhá

Nếu 2 anh đã nói vậy thì mai em qua Phong Vũ kế bên nhà nói bên đó đưa em 1 cái laptop về thử key, nó hỏi ai cho lấy thì em chìa tên nick của 2 anh ra nhé.

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Cũng như dùng key win 7, 8 để lấy số bản pro
Để kích BQS cho bản ent 1903 sau khi kích bằng key OEM thì nhập key ent hết lượt nhưng phải còn get webAct mới được.
Hiện thời mình ko có máy nên nhờ bác @Hoang Duch2 test lại hộ.

Văn bản ẩn cho người dùng: Hoang Duch2, dungltcd, haibmh

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Nãy giờ tôi lo post hình bên topic này : Link, giờ mới thấy yêu cầu của bạn, tôi sẽ gửi kết quả lên sau nhe bạn.

Update: Hình đây bạn ơi:

Mới đầu nó báo như thế này:

Sau đó thì ra như vầy, check lại DLV thì thấy key khác:

Sửa lần cuối:

thuwowngr

Cho đi là nhận được.

thuwowngr

Cho đi là nhận được.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Key của bạn @haibmh là key MAK online thì kích hoạt BQS là đương nhiên rồi ko cần đến key OEM mà Bác.
À ý tôi muốn nói là không phải bản dùng key mấy chục ngàn times đó bạn, mấy hình đầu tiên là làm trên máy thật Legacy\MBR với key mấy chục ngàn. Hai hình sau tôi làm trên máy ảo từ máy UEFI\GPT. Code của bạn dùng trên máy thật hay máy ảo đều thành công tốt đẹp, tôi thử hết thì mới biết hiệu quả của nó ra sao phải không? Bởi vì cái key mấy chục ngàn kia ngon lành trên máy thật, sang máy ảo thì bị tắt nghẽn, bạn đã thấy tôi báo cáo rồi đó.

Sửa lần cuối:

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Vậy tóm lại thì hiện giờ 3 key OEM khủng đó trên bản 1903 chỉ là:
- Kích hoạt offline (qua webact): nhập key bằng lệnh cmd.
- Việc lấy BQS
+ Cần key MAK online (T/H này thì lại ko cần đến key OEM nữa)
+ Hoặc key MAK còn get webact được (key này lại ít)

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Hồi trước cũng cái vụ key LTSC mấy chục ngàn, mình kích hoạt được nhưng không có BQS rồi sơ ý không có lấy CID. Sau này cài lại dùng đủ cách cũng không Re-activated lại đươc. Thành ra nghe tới key mấy chục ngàn tôi cũng hơi ớn, chắc ăn thì lấy CID. Tiếc là hồi đó tôi không có làm CID cho LTSC với key mấy chục ngàn đó ( last 5 digits: 6Q9PB )nên cũng không biết thực hư có dùng lại được hay không?

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Vâng bác, tốt nhất vẫn là backup lại.

Lưu ý: nhập key lấy IID bằng cmd.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.