(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2! | Page 58 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Windows 10 Home qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org
Bạn gửi team vào trò chuyện mình giúp.
Update: dùng key của anh Haibmh.
6324

Sửa lần cuối:

Nobika390

Rìu Sắt
Các bạn ơi giúp mình với !
Office 13 Pro plus VL
2NQ4P********GQ43H
1534374
5497896
8999074
7001103
5824756
4505785
1791383
4257865
8093440
Cám ơn các bạn nhiều lắm ạ !!!

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Các bạn ơi giúp mình với !
Office 13 Pro plus VL
2NQ4P********GQ43H
1534374
5497896
8999074
7001103
5824756
4505785
1791383
4257865
8093440
Cám ơn các bạn nhiều lắm ạ !!!
Key vẫn phải call, thay key này rồi up lại IID. Không thì gửi team mình làm cho nhanh, quần từ sáng giờ vẫn chưa xong. hihi
8QV4M-NJ3XG-CVXR8-TM7BB-X4P9V

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
bạn ơi key VL phải cài bản VL mới kích hoạt đc nhỉ, mình nhỡ cài bản retail rồi
Cài 2013R tôi đã gửi key Retail cho,dễ kích hoạt+cài lại máy ko vất vả lo kích hoạt vẫn ko muốn...lại thích tự làm khó mình.Bó tay với thành viên như bạn đó {cheers}

Nobika390

Rìu Sắt
Cài 2013R tôi đã gửi key Retail cho,dễ kích hoạt+cài lại máy ko vất vả lo kích hoạt vẫn ko muốn...lại thích tự làm khó mình.Bó tay với thành viên như bạn đó {cheers}
tại sáng nhỡ cài bản R mà ko có key nên chiều e cài lại bản VL rồi ạ, có 1 bạn vừa active giúp em xong.
Tưởng win 10 ít lỗi nên e chủ quan ko lưu key
Cám ơn anh nhiều

dungltcd

Lạt Ma
Cảm ơn cháu đã giải thích, vậy thì key này đi theo tài khoản của MS office account, sau này bác sẽ thử cài bản đó rồi đăng nhập xem nó có tự activate được hay không?
Vâng, bác cứ đăng nhập vào tài khoản MS rồi Download file cài đặt về cài thôi ạ, File setup này nó đã nhúng sẵn key của bác trong đó rồi, cài xong sẽ tự động Actived và có thêm dòng chữ Belong to Hoang Duch2 nhìn rất đẹp.
Có cái dở là cài kiểu này không chọn được ứng dụng để cài mà nó sẽ cài tất các app trong bộ Proplus, không tiện như cài bằng các tool C2R khác.
Từ tháng 5/2019 là MS nó không cho người dùng cài Office thông qua store nữa rồi, bây giờ chỉ có duy nhất một cách là C2R thôi bác.
Bác @NGHEO mà nghe được tin này chắc buồn lắm.Hi{cry}

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Vâng, bác cứ đăng nhập vào tài khoản MS rồi Download file cài đặt về cài thôi ạ, File setup này nó đã nhúng sẵn key của bác trong đó rồi, cài xong sẽ tự động Actived và có thêm dòng chữ Belong to Hoang Duch2 nhìn rất đẹp.
Có cái dở là cài kiểu này không chọn được ứng dụng để cài mà nó sẽ cài tất các app trong bộ Proplus, không tiện như cài bằng các tool C2R khác.
Từ tháng 5/2019 là MS nó không cho người dùng cài Office thông qua store nữa rồi, bây giờ chỉ có duy nhất một cách là C2R thôi bác.

Đúng là hôm qua nó có cho bác cái link, nhưng ý bác muốn là cũng cài bản RT từ chổ khác rồi đăng nhập acc xem nó có kích hoạt được hay không đó cháu?

Bác hỏi cháu vấn đề khác: Hôm qua sau khi cài Win ENT trên máy ảo, dùng key OEM, X2FCC không activate được, dùng key Pro thì có digital license, vạy cháu còn key ENT OEM nào khác không?

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Đúng là hôm qua nó có cho bác cái link, nhưng ý bác muốn là cũng cài bản RT từ chổ khác rồi đăng nhập acc xem nó có kích hoạt được hay không đó cháu?
Bác hỏi cháu vấn đề khác: Hôm qua sau khi cài Win ENT trên máy ảo, dùng key OEM, X2FCC không activate được, dùng key Pro thì có digital license, vạy cháu còn key ENT OEM nào khác không?
Từ build 1903 MS chắc đã thay đổi gì đó ở License nên ko kích được bằng key OEM đâu bác!
Bản chất của Enterprise là VL và dành cho doanh nghiệp,tập thể mà key OEM mang bản chất Retail nên bác phải dùng key MAK còn lượt kích hoạt online mới kích hoạt bản quyền KTS cho bản này được.
P/S Em đã gửi key MAK Online đến bác qua fb đó ạ.

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Bên tôi chịu thua, không kéo vào chính giữa được, tôi đang dùng FF, bên bạn dùng browser nào vậy?

Hình trên mới chỉnh lại được từ phần Alignment từ thanh menu của box reply, trước đó tôi click trái vào hình và chọn chính giữa thì nó báo Không Có, chỉ có Trái hoặc Phải thôi. Hình trên chỉnh vị trí cũng chưa hoàn chỉnh lắm.

Sửa lần cuối:

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Bác đã cài thêm một bản VMware khác, khi cài thì điền cái key ENT của cháu ở post trên, cài xong vẫn không Activate được cho dù đã đăng nhập với MS acc. Qua tới O2016 RT thì bác dùng cái C2R như mọi lần, chỉ chọn Word, Excel và Powerpoint, cài xong Sign in vào MS acc là có kích hoạt ngay cháu à. Không biết cái này có giống cái acc MS mà bác @@sec0 nói hay không? Bác có chụp hình nhưng post ở đây nhiều quá sợ bị rầy, sẽ post sang cái topic thảo luận chung cho Win và Office.

dungltcd

Lạt Ma
Bác đã cài thêm một bản VMware khác, khi cài thì điền cái key ENT của cháu ở post trên, cài xong vẫn không Activate được cho dù đã đăng nhập với MS acc. Qua tới O2016 RT thì bác dùng cái C2R như mọi lần, chỉ chọn Word, Excel và Powerpoint, cài xong Sign in vào MS acc là có kích hoạt ngay cháu à. Không biết cái này có giống cái acc MS mà bác @@sec0 nói hay không? Bác có chụp hình nhưng post ở đây nhiều quá sợ bị rầy, sẽ post sang cái topic thảo luận chung cho Win và Office.
Vâng loại key trong acc của Bác @sec0 và của Bác thì đều giống nhau ạ.
Còn vụ Enterprise thì Bác thử nhập key OEM vào trước sau đó nhập tiếp một key MAK có count=0 mà cháu đã post ở trên xem có Digital được không bác ?
Hôm nay @Đông Phương đã làm như thế và thành công, ý tưởng này ban đầu là của bác @dinhchungcm . Nếu đúng là như thế thì từ nay lại có cách dùng được 3 key OEM mấy chục ngàn lượt kia bác ạ.
Bản Enter 1903 lâu nay nó không cho get digital trực tiếp bằng key OEM online đó nữa bác ạ, chỉ có thể kích hoạt offline cho bản này bằng 3 key này.
Bác thử nhé.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Vâng loại key trong acc của Bác @sec0 và của Bác thì đều giống nhau ạ.
Còn vụ Enterprise thì Bác thử nhập key OEM vào trước sau đó nhập tiếp một key MAK có count=0 mà cháu đã post ở trên xem có Digital được không bác ?
Hôm nay @Đông Phương đã làm như thế và thành công, ý tưởng này ban đầu là của bác @dinhchungcm . Nếu đúng là như thế thì từ nay lại có cách dùng được 3 key OEM mấy chục ngàn lượt kia bác ạ.
Bản Enter 1903 lâu nay nó không cho get digital trực tiếp bằng key OEM online đó nữa bác ạ, chỉ có thể kích hoạt offline cho bản này bằng 3 key này.
Bác thử nhé.
Cháu ơi, hôm qua bác thử cái key mấy chục ngàn lượt trước đó cháu, nó báo không activate được, key đó khi bác điền trên máy chủ thì thành công cho bản ENT cũ và Insider rồi, nhưng trên máy ảo thì bó tay. Sáng nay nhờ bạn @haibmh cho key khác thì bác mới điền vô và có digital luôn cháu à.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.