(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2! | Page 52 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Spam khoe hàng tí,chắc cả nhà không ai có"hàng độc" như này đâu nhỉ?
Xem phần đính kèm 6298
Độc thì có độc vì nó gắn vào acc MS nhưng em đảm bảo anh mà share ra là cả tháng sau vẫn sống nhăn, Pro plus thì đi ngay sau vài nốt nhạc.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Độc thì có độc vì nó gắn vào acc MS nhưng em đảm bảo anh mà share ra là cả tháng sau vẫn sống nhăn, Pro plus thì đi ngay sau vài nốt nhạc.
Anh phải cảm ơn em nhiều lắm đấy!!! Thật may được quen biết em!!! Biết sớm hơn chắc giờ có nhiều keys trong Account hơn.
Trước đây keys anh kiếm được nhiều,Ad vào VAMT thì báo lỗi,check thì cũng lỗi nốt nên cứ bỏ đó thôi.Giờ lúc rảnh lôi keys cũ ra nghịch,thế mà vẫn còn được 1 key 2016 mới son chứ.
6302

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Anh phải cảm ơn em nhiều lắm đấy!!! Thật may được quen biết em!!! Biết sớm hơn chắc giờ có nhiều keys trong Account hơn.
Trước đây keys anh kiếm được nhiều,Ad vào VAMT thì báo lỗi,check thì cũng lỗi nốt nên cứ bỏ đó thôi.Giờ lúc rảnh lôi keys cũ ra nghịch,thế mà vẫn còn được 1 key 2016 mới son chứ.
Xem phần đính kèm 6302
Hì, tại anh ít quan tâm mấy vấn đề đó thôi chứ anh mà thích thì key nào anh chả lấy được.
Nhưng để mà tìm được key Digital thì phần nhiều phải dựa vào may mắn anh nhỉ, vì key loại này đa phần người ta mua về cái là Redeem ngay lập tức, mà redeem xong là key loại này cũng vứt luôn.

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Ước ao Bác quá.
Có 1 Key để Add vào Account là yên tâm nhất.
Mua máy mới sẵn dùng, khỏi phải đi tìm, yên tâm làm việc.
Nếu biết bạn thích key loại này thế thì hôm trước tôi đã tặng bạn một key cho bản HB 16 hoặc Student 2016 để bạn redeem vào tk của bạn.
Key loại này ít lắm kiếm được cái là phải Redeem ngay nếu không để một lúc sau là bị người khác dùng trước, đợt tới nếu nhặt được cái nào tôi sẽ báo bạn.

hailuamientay

Sử dụng Key tiết kiệm là cho người khác cơ hội !
Nếu biết bạn thích key loại này thế thì hôm trước tôi đã tặng bạn một key cho bản HB 16 hoặc Student 2016 để bạn redeem vào tk của bạn.
Key loại này ít lắm kiếm được cái là phải Redeem ngay nếu không để một lúc sau là bị người khác dùng trước, đợt tới nếu nhặt được cái nào tôi sẽ báo bạn.
Hai lúa cũng muốn nữa anh ơi ?.

optichoang

Rìu Vàng Đôi
Xem phần đính kèm 6302
Xem phần đính kèm 6302
Anh @haibmh chỉ có ước thôi anh

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Tôi ko biết là loại key O 2016 proPlus dính vào email là loại gì . Nhưng chỉ cần cái email đó login vào O 2016 proplus trên bất kỳ máy nào mới cài thì nó tự động kích hoạt
Nó là key Retail đó bác ạ.Không hẳn là login vào Office là kích hoạt ok luôn đâu.Keys retail cũng có loại chỉ cho 1PC,5PC,10PC và nhiều hơn nữa do người mua đăng kí với nơi bán.Do đó key cho 1PC thì chỉ nên kích cho 1PC thôi,nhiều hơn MS block ngay dù key nằm trong account.Em có vào mấy trang support Office,thấy nói là key cho 1PC nhưng kích cho 2PC MS vẫn để cho dùng,còn nhiều hơn thì ko thấy nói.

Sửa lần cuối:

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Nó là key Retail đó bác ạ.Không hẳn là login vào Office là kích hoạt ok luôn đâu.Keys retail cũng có loại chỉ cho 1PC,5PC,10PC và nhiều hơn nữa do người mua đăng kí với nơi bán.Do đó key cho 1PC thì chỉ nên kích cho 1PC thôi,nhiều hơn MS block ngay dù key nằm trong account.
add key vào tài khoản chỗ nào vậy anh? cho em xin cái link với, e ngồi vẽ key ra add vào :cool:

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nó là key Retail đó bác ạ.Không hẳn là login vào Office là kích hoạt ok luôn đâu.Keys retail cũng có loại chỉ cho 1PC,5PC,10PC và nhiều hơn nữa do người mua đăng kí với nơi bán.Do đó key cho 1PC thì chỉ nên kích cho 1PC thôi,nhiều hơn MS block ngay dù key nằm trong account.
Tôi mới cài cho 1 bạn xa lạ qua teamview cài xong tìm key ko có bất đắt dĩ tôi phải dùng cái email O của tôi login vào O 2016 của bạn ấy vừa mới cài xong nó tự active ko cần nhập key

Sau đó tôi logout . nhưng O nó hiện là active với email của tôi

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Tôi mới cài cho 1 bạn xa lạ qua teamview cài xong tìm key ko có bất đắt dĩ tôi phải dùng cái email O của tôi login vào O 2016 của bạn ấy vừa mới cài xong nó tự active ko cần nhập key

Bác @@sec0 chắc nhầm với tk Office 365 rồi ?

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc

MS có server quản lí bản quyền riêng,giống như các AV đó bác ạ.Như vậy họ đã lưu key và cấu hình PC đã kích hoạt với key ấy.Em ko chắc : nhưng nếu tắt update đi thì liệu MS có biết 1 key đã kích cho bao nhiêu PC hay ko,vì đều để auto update thì chắc chắn họ biết.Và việc block key khi key đó kích cho nhiều máy chắc chắn xảy ra,giống như keys chia sẻ trên mạng.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Bác @@sec0 chắc nhầm với tk Office 365 rồi ?
Nếu bạn ko tin thì bạn cai o 2016 proplus rồi gởi teamview tôi lodin bạn sẽ thấy nó tự active ( ko phải là 365 đâu . key đó là retail 2016 , nhưng ko add vào được cho máy khác , mà chỉ có thể login = email mà thôi

key này do quangkhang tặng cho tôi , phải gởi email cho bạn ấy để bạn ấy kích hoạt , sau khi xong bạn ấy trả email và kêu tôi đổi PASS

NGHEO

Rìu Chiến Bạc Chấm
Cảm ơn bạn trước.
Mình rất ngóng chờ tin tốt của bạn.

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Nếu bạn ko tin thì bạn cai o 2016 proplus rồi gởi teamview tôi lodin bạn sẽ thấy nó tự active ( ko phải là 365 đâu . key đó là retail 2016 , nhưng ko add vào được cho máy khác , mà chỉ có thể login = email mà thôi

key này do quangkhang tặng cho tôi , phải gởi email cho bạn ấy để bạn ấy kích hoạt , sau khi xong bạn ấy trả email và kêu tôi đổi PASS
Không phải em không tin nhưng nếu là bản 16 thì nó có một key trong Tk, bác vào trang https://account.microsoft.com vào phần Services & subscriptions sẽ thấy một key như hình này.
6306

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.