This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
9h12 AM 7/9/2019 Office15_ProPlusR_Retail Phone(Office 2013),get CID qua WEB.
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 125 likes trở lên mới view được key.Để tránh việc keys tôi chia sẻ đi lòng vòng rồi quay về forums ở topic khác,thành viên hay leak keys và view keys nhiều lần bị chặn.
Thành viên chưa đủ điều kiện view key mà có nhu cầu và thỏa mẫn điều kiện #1 mời đăng nhờ trợ giúp qua TV theo mẫu #1 để được giúp đỡ.

Chào bác giúp em kích hoạt office 2016 bản retail với được không ạ? Em xin cảm ơn

truelie

Búa Gỗ Đôi
Em cũng xin nhờ active Office 2016 retail, không biết có còn kịp không ạ

statistics

Moderator
Thành viên BQT
Chào bác giúp em kích hoạt office 2016 bản retail với được không ạ? Em xin cảm ơn
Bạn gần đủ thời gian làm member ở Forum nên mình châm chước, hy vọng bạn sẽ tham gia xây dựng forums nhiều hơn. Inbox mình teamviewer hoặc Ultraviewer
Em cũng xin nhờ active Office 2016 retail, không biết có còn kịp không ạ
Bạn cũng inbox mình teamviewer và Ultraviewer.
Đã xong

Mình có việc off khoảng 10 phút.

Sửa lần cuối:

truelie

Búa Gỗ Đôi
Các cao thủ cho e hỏi, e cài office 2019 (đã actived vl), uninstall rồi cài office 2016 retail, giờ mờ office ra lại thấy office 2019 vl actived là sao ạ?
E gà mong các bác giải thích hộ e cái....

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Là do bạn gỡ O2019 ra nhưng license nằm ở file tooken vẫn còn,O2016 và O2019 gần giống nhau về bản chất nên bạn có gỡ O2019 ra rồi cài lại O2016 thì nó vẫn nhận license của O2019 do 2019 nhiều tính năng hơn và giao diện vẫn là 2019.
Giờ bạn muốn dùng O2016 thì dùng lệnh gỡ key O2019 đi là OK,giao diện và tính năng sẽ là O2016.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Lạ lako biết @ nó nạp sku hay conver từ retail sang VL 19 hay ko , vì sku retail có thì O nó mới chấp nhận license

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Lạ lako biết @ nó nạp sku hay conver từ retail sang VL 19 hay ko , vì sku retail có thì O nó mới chấp nhận license
Thông thường do các mem ít kiến thức về mấy thứ này nên họ luôn cài O2019R download từ MS về cho chắc bác ạ,Sau đó các Supporters dùng lệnh CMD nạp SKU VL rồi kích hoạt giúp mem.
Đúng vậy bạn,nhưng MS luôn check update sau khi khách hàng cài đặt.Như vậy sau khi cài O2016 máy bạn đã có SKU O2016,nhưng Office check update tự động,nó nhận thấy máy bạn có license O2019 nên update vào để nhận license đó.Vậy tôi mới nói bạn dùng lệnh CMD gỡ key O2019 ra thì giao diện và tính năng sẽ về O2016.

truelie

Búa Gỗ Đôi
Bác đã nói đúng trình tự TH của mình rồi...Có điều nó convert O2016R thành O2019VL luôn, ban đầu mở lên là excel 2016, giờ là excel không thôi, cái excel 2016 đã biến mất...

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nó mất thì vào thư mục gốc tạo lối tắt hay là pin vào taskbar thôi , vì bạn nói biến mất như thế náo ko rõ nên tôi bày như trên

Các bác ơi, giúp em kích hoạt office 2016 pro plus với được chứ ạ? Em xin cảm ơn ạ

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Các bác ơi, giúp em kích hoạt office 2016 pro plus với được chứ ạ? Em xin cảm ơn ạ
Mod dongle905 đã ghi ở post #971 rồi, bạn gửi ID và Pass teamviewer hoặc Ultraviewer vào hộp tin riêng của Mod để được kích hoạt giúp nhé!Bạn phải nhanh lên vì đến bữa tối rồi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.