(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2! | Page 13 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
giải thưởng mouse pad đây, sẽ nhuộm màu sau :)
20x25cm dày 3mm, đánh gum bóng cạnh và mặt sau
càng dùng lâu sẽ tự tiết ra lớp patima càng bóng & càng đẹp. (Mình không quảng cáo vì mình k bán :))

Sau đây là mã số của từng thành viên nhé:
sec0 = 01
naroto = 02
tramanh89xd = 03
zzaliaszz = 04
ovinguyen = 05
haibmh = 06
dongle905 =. 07
thuwowngr = 08
phungthihalinh = 09
thahtrung06 = 10
bbkim = 11
dungltcd = 12
hailuamientay = 13

Kết quả sẽ dựa vào 2 con số đuôi các giải trong chương trình xổ số bà rịa vũng tàu ngày 6/8/2019 nhé, tính từ lúc bắt đầu quay số, quay trúng một trong những con số trên là cuộc chơi kết thúc nhé! Thân chào!

update: mã số 01 không tính nữa do chú ấy k tham gia.
Kết quả xổ số bà rịa vũng tàu ngày 6/8/2019 ở giải 06 đã ra 03; như vậy bạn tramanh89xd đã được may mắn hơn những bạn khác, chúc mừng bạn. Vui lòng inbox cho mình tên người nhận, địa chỉ, số điện thoại. :)
Một lần nữa, cảm ơn tất cả các bạn đã bỏ thời gian tham gia game mini, xin chân thành cảm ơn!

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Cho mình xin key của Win 10 Home. Cảm ơn nhiều
inbox teamview cho mình nha bạn

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Có bạn "Búa Gỗ" nào trở lên muốn kích hoạt Office 2019 Retail thì hãy đăng nhờ theo mẫu qua Teamviewer nhé.
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Office Pro Plus 2019 Retail qua TeamViewer.
Tôi đã đọc và đồng ý với các điều khoản nội quy topic này tại VN-Zoom.org

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
Nhờ các bạn trợ giúp kích hoạt Office Pro Plus 2019 Retail qua TeamViewer.
Bạn đc hỗ trợ full win + Office tại post này hôm 18/05/2019 nên hãy quay lại nhờ giúp từ ngày 18/11/2019.

tramanh89xd

Moderator
Thành viên BQT
-- Visio + Project 2019, Office 2016 VL + R, O2016 Home&Bussiness hoặc O2013 Home&Bussiness ,2013 VL + R, 2013 HomeAndStudent R, 2010 VL + R, Win 10 pro bản quyền số(Chỉ cần đủ điều kiện tại topic quy định tại #1).
-- O 2019 Retail cho 1 bạn "Búa gỗ" tiếp theo.
-- Các bạn đăng đúng mẫu trợ giúp qua Teamviewer hoặc Ultraviewer mình sẽ giúp.

Nhungnhung

Gà con
Nhờ các bạn giúp mình active word excel 2016 pro qua team view với ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.