(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2! | Page 116 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

(Hỗ trợ) Keys, Get/Call CID và kích hoạt bản quyền các sản phẩm của Microsoft qua TeamViewer v2!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

iuminhtriit

Thích mượn tiền và hay quên
Thắc mắc cái key này check vẫn là online mà nạp thử ko dùng được là sao các bác các anh?
Ko lẻ key fake???
Key: GFNT4-QCTWJ-QR888-HH7BB-TXXTT
Description: Win 10 RTM Professional Retail
Sub type: [TH]res-v3308
Error code: Online key
Time: 10/20/2019 8:57:13 PM (GMT+7)
nó lưu ở server lúc 8h57, nó k check hiện tại

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Thắc mắc cái key này check vẫn là online mà nạp thử ko dùng được là sao các bác các anh?
Ko lẻ key fake???
Pidms hỗ trợ check key qua server kiểu như có 1 cái PC cài sẵn bản 10 Pro và chúng ta nạp key qua NET để check.Vậy cũng như máy ta thôi,với một số bản W10 check lúc key Online thì máy bị dính bản quyền KTS mất nên thời gian này cứ nạp key mà chưa có trong CSDL của Pid là Online hết!
Phải đợi khi Khoa toán tin reset lại PC đã thì mới check đc cái key trên và có thông báo chính xác.Thật ra key này share public mấy tiếng rồi nên nó blocked là tất yếu.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
nó lưu ở server lúc 8h57, nó k check hiện tại
Pidms hỗ trợ check key qua server kiểu như có 1 cái PC cài sẵn bản 10 Pro và chúng ta nạp key qua NET để check.Vậy cũng như máy ta thôi,với một số bản W10 check lúc key Online thì máy bị dính bản quyền KTS mất nên thời gian này cứ nạp key mà chưa có trong CSDL của Pid là Online hết!
Phải đợi khi Khoa toán tin reset lại PC đã thì mới check đc cái key trên và có thông báo chính xác.Thật ra key này share public mấy tiếng rồi nên nó blocked là tất yếu.
Vâng, em đã hiểu rõ rồi anh ạ! ?

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Kết thúc event 20/10, ê vẫn sắc ế thôi.
Chúc mọi người trong Team supporter và tất cả anh chị em trong diễn đàn một buổi tối vui vẻ, hạnh phúc.
Happy birthday! Happy new year! Merry Christmas! Happy lung tung!
Chắc giờ chỉ tổ chức Event mấy loại kiểu này thì mới đông vui được em ạ!
7339

Thật ra phần lớn các đ/c tham gia forums và lựa chọn sử dụng theo kiểu"hiệu ứng đám đông" và không quan tâm đến các tính năng của phần mềm.
Có khi cả đời chỉ dùng mỗi Word để gõ và mở văn bản,chả dùng PP hay bảng tính Excel bao giờ nhưng nhất định cứ phải cài ProPlus và đi nhờ hoặc xin cho bằng được.Trong khi ấy mấy bản như Business 2016 keys đầy ra thì ko quan tâm,chắc vì tên gọi của nó ko phải là " Professional Plus ":eek:

iuminhtriit

Chắc giờ chỉ tổ chức Event mấy loại kiểu này thì mới đông vui được em ạ!
Xem phần đính kèm 7339

Thật ra phần lớn các đ/c tham gia forums và lựa chọn sử dụng theo kiểu"hiệu ứng đám đông" và không quan tâm đến các tính năng của phần mềm.
Có khi cả đời chỉ dùng mỗi Word để gõ và mở văn bản,chả dùng PP hay bảng tính Excel bao giờ nhưng nhất định cứ phải cài ProPlus và đi nhờ hoặc xin cho bằng được.Trong khi ấy mấy bản như Business 2016 keys đầy ra thì ko quan tâm,chắc vì tên gọi của nó ko phải là " Professional Plus ":eek:
cái này xịn quá, ai mà chơi event, tạo 1 chùm share key retail đi anh

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Có khi cả đời chỉ dùng mỗi Word để gõ và mở văn bản,chả dùng PP hay bảng tính Excel bao giờ nhưng nhất định cứ phải cài ProPlus và đi nhờ hoặc xin cho bằng được.Trong khi ấy mấy bản như Business 2016 keys đầy ra thì ko quan tâm,chắc vì tên gọi của nó ko phải là " Professional Plus "
Chính xác , tôi chỉ dùng word để lưu dữ liệu từ web khi thấy 1 bài nào dó hay !!
Lâu lâu mở excel tính 1 vài thứ cần thiết , còn lại các thứ ko bao giờ đụng đến :D

iuminhtriit

Chính xác , tôi chỉ dùng word để lưu dữ liệu từ web khi thấy 1 bài nào dó hay !!
Lâu lâu mở excel tính 1 vài thứ cần thiết , còn lại các thứ ko bao giờ đụng đến :D
con đi support người ta, mà con chỉ dùng standard VL, còn 1 máy thì k thèm activate luôn, đó là những máy dùng hằng ngày cho công việc.

dungltcd

Lạt Ma
Ko lẻ key fake???
Nạp vào máy mà nó báo là C0004 là key fake, như key này chẳng hạn.
Key: Y2RN8-VC2XX-36W6X-2F2JK-CDKR4
Description: Win 10 RTM Enterprise Volume:MAK
Sub type: [TH]X19-98700
Remaining: 50
Time: 10/20/2019 9:58:10 PM (GMT+7)

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Thật ra tại thời điểm này,nếu cả nhà tham gia các forums nước ngoài sẽ biết loại mà họ sử dụng nhiều nhất vẫn là Professional Plus 2013.Xem xét tính năng sẽ thấy bản này hỗ trợ cả tính năng upload data và rất phù hợp với các account One drivers của MS,chưa kể tốc độ của nó nhanh và mượt hơn 2016 và 2019.
cái này xịn quá, ai mà chơi event, tạo 1 chùm share key retail đi anh
Keys thì không thiếu em ạ,nhưng kiếm và bỏ kho cho vui thôi.Cứ xem thái độ kiểu"xài chùa" của các thành viên thì buộc phải nghĩ đến nhũng lúc"đêm hôm" kiếm keys của mình...và quyết định Không share!

iuminhtriit

Thật ra tại thời điểm này,nếu cả nhà tham gia các forums nước ngoài sẽ biết loại mà họ sử dụng nhiều nhất vẫn là Professional Plus 2013.Xem xét tính năng sẽ thấy bản này hỗ trợ cả tính năng upload data và rất phù hợp với các account One drivers của MS,chưa kể tốc độ của nó nhanh và mượt hơn 2016 và 2019.
và thêm 1 chức năng là không activate vẫn dùng bình thường, mở lên chỉ việc tắt thông báo thôi (đối với người dùng cơ bản như em, cao siêu thì em không biết)

naroto

Thành viên BQT
Tiếp tục kích hoạt qua Teamviewer:

- Nhận kích hoạt OFFICE 2019 PRO PLUS RETAIL cho 01 bạn đạt Búa Gỗ trở lên
+ Thoản mãn nội quy ở trang #1
- Các product khác chỉ cần thỏa mãn nội quy tại #1
+Trước khi đăng bài nhờ kích hoạt, các bạn vui lòng đọc kỹ #1
- Thời gian từ giờ đến 11h sáng nay!

ngoctm

Gà con
Lúc trưa mình cũng không để ý đến dãy IID, mình có nghi vấn, nếu cài lại win thì dãy IID sẽ đâu thay đổi trên cùng máy tính, bạn này sử dùng cùng 1 key, mà 2 dãy IID này khác nhau nên có thể bạn này đang nói xạo.
Mình có hướng dẫn bạn này lưu file notped để backup lại là dãy IID và CID của lần trước chứ không phải lần này và mình hướng dẫn backup bằng Msactplus mà bạn ấy cũng không dùng,
Hi ovinguyen,

Cảm ơn bạn đã giúp đỡ, thực sự mình không có nói dối bất cứ gì để lợi dụng các bạn, mình đúng là cài lại windows và trên máy laptop của mình.

bbkim

Mỗi người một câu chuyện
Lúc trưa mình cũng không để ý đến dãy IID, mình có nghi vấn, nếu cài lại win thì dãy IID sẽ đâu thay đổi trên cùng máy tính, bạn này sử dùng cùng 1 key, mà 2 dãy IID này khác nhau nên có thể bạn này đang nói xạo.
Mình có hướng dẫn bạn này lưu file notped để backup lại là dãy IID và CID của lần trước chứ không phải lần này và mình hướng dẫn backup bằng Msactplus mà bạn ấy cũng không dùng,
IID được tạo dựa trên hardware máy đã nhận. Vì vậy việc thay đổi hay chưa cài driver sẽ làm thay đổi dãy IID trên cùng 1 máy. Đây là chuyện bình thường.

p/s: IID thay đổi nhưng Tokens cũ vẫn sài được.

quocphongtv

Búa Gỗ
Mình là thành viên mới cho mình hỏi: ở nội quy ở trang 1 có nói: Khuyên dùng các loại key Retail. Vậy khi cài windows và office thì mình cài phiên bản retail (sau 7 ngày nhờ các bạn kích hoạt giúp), để dễ sao lưu và phục hồi phải không ạ?

naroto

Thành viên BQT
Mình là thành viên mới cho mình hỏi: ở nội quy ở trang 1 có nói: Khuyên dùng các loại key Retail. Vậy khi cài windows và office thì mình cài phiên bản retail (sau 7 ngày nhờ các bạn kích hoạt giúp), để dễ sao lưu và phục hồi phải không ạ?
Đúng như vậy bạn nhé!

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
16h28 PM 21/10/2019 Office16_ProPlusMSDNR_Retail Phone,get CID qua WEB!
Thành viên đóng góp xây dựng forums có từ 5 likes trở lên mới view được key.Một số thành viên bị chặn view.
Cả nhà ơi sao hôm nay nhìn font chữ thấy mỏi mắt quá!

Sửa lần cuối:
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.