Hỗ Trợ Download Video Trên Lynda.Com Miễn Phí | Page 16 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỗ Trợ Download Video Trên Lynda.Com Miễn Phí

Bạn thấy topic này có hữu ích hay không?

• Bình chọn: 132 57.4%
  • Không

Bình chọn: 2 0.9%
  • 999999999999999999999999999999999999999999999 điểm luôn :v

Bình chọn: 96 41.7%

• Tổng số lượt bình chọn
    230

nghiabros

Búa Gỗ
Lynda miễn phí tài khoản như google edu á bạn. Hiện tại 1 số account tạo mới đều bị như bạn cả.
Vậy sau khi nâng cấp thì tài khoản của em còn dùng được nữa không ạ?

paulscholes0258

Rìu Sắt
nhờ bạn giúp cái nha.

link mong muốn. Gdrive.
thanks Hinun97

( theo mình bạn cứ đưa link ủng hộ hết cho các topic get link.)

Sửa lần cuối:

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
nhờ bạn giúp cái nha.

link mong muốn. Gdrive.
thanks Hinun97

( theo mình bạn cứ đưa link ủng hộ hết cho các topic get link.)
Gửi bạn link tải:
Lynda - CATIA V5: Surfacing
Lynda - Learning CATIA v5
Lynda - CATIA V5: Design for Injection Molding

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm

paulscholes0258

Rìu Sắt
Gửi bạn link tải:
Lynda - CATIA V5: Surfacing
Mình up lại cả khoá này do bản trước không có sub:
Lynda - Learning CATIA v5
cảm ơn bạn. đã ok hết.
bạn cứ để link rút gọn ủng hộ. qc 5-7 lần cũng đc. mình luôn ủng hộ các bạn.

paulscholes0258

Rìu Sắt
Mình cũng có thể tải từ Lynda nhưng lại không có GG drive để up lên. Nếu được mod cấp quyền up lên thư mục mình sẽ get phụ :)

bạn up lên Mega.nz cũng đc. làm 2ac * 50G là cũng đc 100G cũng khá rồi.

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình cũng có thể tải từ Lynda nhưng lại không có GG drive để up lên. Nếu được mod cấp quyền up lên thư mục mình sẽ get phụ :)
Bạn hãy qua đây đăng ký một acc GD không giới hạn dung lượng

tranduyquang

Rìu Sắt
Bạn hãy qua đây đăng ký một acc GD không giới hạn dung lượng
Đã đăng ký và đã được vào Team GG share rồi. Nhưng không biết cách share link. Vì lúc bấm vào chứ get share link thì báo lỗi không share được. Thanks!

Bạn giúp mình kéo set này nha (7 khóa).
Cảm ơn bạn nhiều {burn_joss_stick}{burn_joss_stick}{burn_joss_stick}

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
Bạn giúp mình kéo set này nha (7 khóa).
Cảm ơn bạn nhiều {burn_joss_stick}{burn_joss_stick}{burn_joss_stick}
Gửi bạn link tải nhé:

tranduyquang

Rìu Sắt
Bạn gửi thắc mắc trong topic ấy để được giải đáp nhé.
Mình đã đọc kỹ, GG drive team chỉ chia sẻ file được, còn folder thì không. Và cốt lõi là chỉ chia sẻ cho những người trong cùng Drive team thôi. Người ngoài dù có acc google cũng sẽ không vào được. Nên đánh chịu vậy.

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình đã đọc kỹ, GG drive team chỉ chia sẻ file được, còn folder thì không. Và cốt lõi là chỉ chia sẻ cho những người trong cùng Drive team thôi. Người ngoài dù có acc google cũng sẽ không vào được. Nên đánh chịu vậy.
Chia sẻ được ra bên ngoài bạn ạ, mình đã đăng ký và dùng từ lâu, không chia sẻ được thư mục nhưng chia sẻ được file
Bạn click chuột phải vào file > chia sẻ > NGƯỜI CÓ QUYỀN TRUY CẬP > Bật chia sẻ liên kết > đánh dấu vào ô Cho phép truy cập từ bên ngoài > Sao chép > Xong.

tranduyquang

Rìu Sắt
Chia sẻ được ra bên ngoài bạn ạ, mình đã đăng ký và dùng từ lâu, không chia sẻ được thư mục nhưng chia sẻ được file
Bạn click chuột phải vào file > chia sẻ > NGƯỜI CÓ QUYỀN TRUY CẬP > Bật chia sẻ liên kết > đánh dấu vào ô Cho phép truy cập từ bên ngoài > Sao chép > Xong.
Đúng là được thật. Cảm ơn bạn!

quy nguyen

Gà con
cảm ơn chủ thớt đã có bài viết hữu ích giúp đỡ anh em sinh viên khó khăn
nhờ bạn get giúp mình 2 link khóa học này với:
1.AutoCAD Electrical Essential Training
link : https://www.lynda.com/AutoCAD-tutorials/AutoCAD-Electrical-Essential-Training/806149-2.html?srchtrk=index:4 linktypeid:2 q:autocad page:1 s:relevance sa:true producttypeid:2
2.AutoCAD Electrical: Implementing PLCs
link : https://www.lynda.com/AutoCAD-Electrical-tutorials/AutoCAD-Electrical-Implementing-PLCs/789012-2.html?srchtrk=index:3 linktypeid:2 q:AutoCAD+Electrical page:1 s:relevance sa:true producttypeid:2
thanks chủ thớt nhiều
à quên link mình mong muốn là fshare.com

Sửa lần cuối:

Hinun97

Ở đâu khó có Hinun
Thành viên BQT
cảm ơn chủ thớt đã có bài viết hữu ích giúp đỡ anh em sinh viên khó khăn
nhờ bạn get giúp mình 2 link khóa học này với:
1.AutoCAD Electrical Essential Training
link : https://www.lynda.com/AutoCAD-tutorials/AutoCAD-Electrical-Essential-Training/806149-2.html?srchtrk=index:4 linktypeid:2 q:autocad page:1 s:relevance sa:true producttypeid:2
2.AutoCAD Electrical: Implementing PLCs
link : https://www.lynda.com/AutoCAD-Electrical-tutorials/AutoCAD-Electrical-Implementing-PLCs/789012-2.html?srchtrk=index:3 linktypeid:2 q:AutoCAD+Electrical page:1 s:relevance sa:true producttypeid:2
thanks chủ thớt nhiều
à quên link mình mong muốn là fshare.com
Có 2 link thôi mà bạn?