This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Ảnh đẹp Hình ảnh đời thưởng của Tân Hoa Hậu Việt Nam - Đỗ Thị Hà

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Mới đậu Hoa hậu tối qua mà chưa được 24 giờ đời tư của em đã bị khai thác gần như triệt để rồi. Tội chưa.
Mặt mộc và make up khác nhau nhiều quá bác ha, theo e thì đây mới chỉ là bước dạo đầu của e nó thôi, sẽ còn nhiều và rất rất nhiều phiền toái và cám dỗ đang chờ e ở phía trước nữa 🤩

Sửa lần cuối:

thuyanbui

Rìu Chiến Vàng Chấm
Vừa xem tin tức bên Tuổi trẻ oneline có thông tin cuộc thi Hoa hậu VN kỳ này đỡ nhất là phần ứng xử trước khán giả và BTC cuộc thi. Nó chung kiến thức xã hội các em còn ngây ngô lắm. Tôi nó cụ thể, các tấm hình trên của em nó được phát tán trên các phương tiện thì đã được em nó biết chưa? xấu đẹp và những lời bình em nó có biết gì không? Bây giờ nếu bỏ tiền ra thuê mới người đại diện quản lý thì chính ngay cái người này họ hút mật từ trong ra ngoài, mọi sản vật mà em nó có cánh thợ săn tin lấy từ người này chứ ai.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bác nói chuẩn nè, để mà nói được toàn diện thì hiu lắm bác ạ, ngoài kiến thức về học tập, lịch sử, xã hội .v.v.. nhiêu khê lắm bác ạ. E còn nhớ có cuộc thi hoa hậu việt nam lúc trước e có coi thì tới phần thi ứng xử thì các người đẹp tân hoa, á hậu trả lời..à...ừm...a... rùi trả lời đâu đâu không