Free Game  Hell Division trò chơi hành động đang miễn phí trên GOG

VNZ-NEWS
Vn-Z.vn Ngày 21 tháng 06 năm 2023, Hell Division là một trò chơi hành động và phiêu lưu đầy hấp dẫn. Với góc nhìn thứ 3, trò chơi mô tả cuộc chiến của những chiếc máy bay không người lái trong thế giới cyberpunk. Bạn sẽ nhập vai vào một chiếc máy bay không người lái quân sự được trang bị những cánh tay nhỏ để tham gia vào cuộc đối đầu giữa hai tập đoàn lớn. Được thiết kế với gameplay năng động, trò chơi Hell Division sẽ mang lại cho người chơi những trải nghiệm đầy kịch tính và hồi hộp khi bạn phải lao vào không khí và chiến đấu chống lại đối thủ. Nếu bạn yêu thích thể loại game hành động và phiêu lưu, Hell Division chắc chắn là một trò chơi không thể bỏ lỡ!

Trò chơi Hell Division đang miễn phí trên hệ thống GOG Store.

Yêu cầu
Để nhận game các bạn cần có tài khoản GOG
- Đăng ký tài khoản GOG tại đây Đăng nhập
- Vào link này

https://www.gog.com/game/hell_division
Get game vào tài khoản và sở hữu mãi mãi.

Trả lời

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Để mình thử vào steam lại xem sao. Cảm ơn bác nhiều nhé. Mình dùng L nên không rõ có ổn không

Long Sao

Rìu Bạc Đôi
Steam giá 14k bác ơi
Có thể mình không đủ dung lượng ổ cứng nên không chơi món này được. Ổ cứng mặc định của mình có 256GB thôi. HĐH Ubuntu đã lấy nữa 120GB rồi. Giờ cài Game thấy ổ cứng không đủ dung lượng. Đúng là game không phải là không chơi được nhưng toàn bộ là dùng văn phòng nhiều hơn thật