Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 402 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
Mình đang cần kích hoạt cho Microsoft Office Professional Plus 2016 ạ. Mình cảm ơn trước.
Nếu onl thì gửi ultraview vào hộp thư mình giúp cho. Mà nếu bạn ở nước ngoài thì ráng né khung giờ khuya ở Việt Nam nha, lúc đó supporter đi ngủ hết rồi ;), tự hào forum lành mạnh nhất Việt Nam :cool:.

#VNZlanhmanh

vhu147

Gà con
Nếu onl thì gửi ultraview vào hộp thư mình giúp cho. Mà nếu bạn ở nước ngoài thì ráng né khung giờ khuya ở Việt Nam nha, lúc đó supporter đi ngủ hết rồi ;), tự hào forum lành mạnh nhất Việt Nam.

#VNZlanhmanh
Tiếc nhỉ, mình thì lại trái múi giờ quá, có thể thứ 7 này mình sẽ rảnh vào khung giờ ban ngày của Việt Nam.
Cảm ơn các bạn đã hỗ trợ nhiệt tình nhé. À nhân tiện cho mình hỏi, việc kích hoạt này là hình thức gì và nó có liên kết với tài khoản Microsoft có trước đó của mình không hay phải phụ thuộc vào một tài khoản mới?

AnNTH

🔫 Súng Lục Nhựa
Tiếc nhỉ, mình thì lại trái múi giờ quá, có thể thứ 7 này mình sẽ rảnh vào khung giờ ban ngày của Việt Nam.
Cảm ơn các bạn đã hỗ trợ nhiệt tình nhé. À nhân tiện cho mình hỏi, việc kích hoạt này là hình thức gì và nó có liên kết với tài khoản Microsoft có trước đó của mình không hay phải phụ thuộc vào một tài khoản mới?
Kích hoạt bằng key và sẽ không có bất cứ liên kết gì với tài khoản.

anhtuan1967

Rìu Chiến Bạc
Mình đang cần kích hoạt cho Microsoft Office Professional Plus 2016 ạ. Mình cảm ơn trước.
Có khó khăn gì đâu, bạn có thể cài Microsoft Office Professional Plus nào có sẵn key ấy. Nếu nhu cầu bình thường thì cứ Standard VL (2016, 2019, 2021) đang còn nhiều lượt kích hoạt. Nếu muốn cao cấp Retail 2021 chẳng hạn thì canh key hay nhờ kích hoạt hộ.
Ví dụ:
Key : VN7DK-
Description : Office16_StandardVL_MAK
Edition ID : StandardVolume
Sub Type : X20-00728
License Type : Volume:MAK
Activ. Count : 3998
...
Key : 2W7NQ-
Key Status : Valid
Description : Office19_RTM19_Standard2019VL_MAK_AE
Edition ID : Standard2019Volume
License Type : Volume:MAK
Activ. Count : 112

Sửa lần cuối:

Nobox

Gà con
Các bác giúp em với:
windows 10 pro mak
IID: 2418586-7770101-9987652-0166971-1430532-2875404-3963414-5986203-1667200
Em cảm ơn

vantruyenle

Búa Đá
Nếu onl thì gửi ultraview vào hộp thư mình giúp cho. Mà nếu bạn ở nước ngoài thì ráng né khung giờ khuya ở Việt Nam nha, lúc đó supporter đi ngủ hết rồi ;), tự hào forum lành mạnh nhất Việt Nam :cool:.

#VNZlanhmanh
Tôi đã gửi ID va MK ultraview vào hộp thư của Bạn nhờ kích hoạt Office 2021 Pro Plus Retail.
Xin cám ơn.
Đã được naroto active xong

Sửa lần cuối: