Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 267 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We don't have any banner, Flash, animation, obnoxious sound, or popup ad. We do not implement these annoying types of ads!

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

Please add https://vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

tiendatnlb

Junior Moderator
Thành viên BQT
Nhờ các bạn active giúp office pro plus 2021 Retail qua teamviewer/ultraviewer ạ. Nếu là KMS hoặc convert sang VL thì mình xin cảm ơn và xin phép từ chối ạ, mong các bạn thông cảm.
Bạn gửi TV in box tui thử giúp bạn coi.
P/S: Có vẻ bạn không tin tưởng tui có thể giúp bạn nhỉ! Thôi vậy.

Sửa lần cuối:

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Nhờ các bạn active giúp office pro plus 2021 Retail qua teamviewer/ultraviewer ạ. Nếu là KMS hoặc convert sang VL thì mình xin cảm ơn và xin phép từ chối ạ, mong các bạn thông cảm.
Cấp của bạn chưa đủ điều kiện để được mình giúp kích hoạt.
Trên diễn đàn này không có Helpers nào giúp kích hoạt mà dùng KMS, key 2021 VL cũng thuộc hàng hiếm và hiện chỉ có 1 key, có convert từ Retail sang cũng không kích hoạt được.

Tuan Binh

Búa Đá
Cấp của bạn chưa đủ điều kiện để được mình giúp kích hoạt.
Trên diễn đàn này không có Helpers nào giúp kích hoạt mà dùng KMS, key 2021 VL cũng thuộc hàng hiếm và hiện chỉ có 1 key, có convert từ Retail sang cũng không kích hoạt được.
Vâng. xin cảm ơn. Vậy mình cần đến cấp nào mới đc hỗ trợ ạ?

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Vâng. xin cảm ơn. Vậy mình cần đến cấp nào mới đc hỗ trợ ạ?
Ít nhất là Búa Gỗ Đôi trở lên bạn nhé. Đây là quy tắc riêng của mình, không phải nội quy!
Mà, ở trên có bạn nhận giúp bạn đó, bạn liên lạc lại bạn ấy đi.

Tuan Binh

Búa Đá
Bạn gửi TV in box tui thử giúp bạn coi.
P/S: Có vẻ bạn không tin tưởng tui có thể giúp bạn nhỉ! Thôi vậy.
mình đang tìm cách in bõ riêng cho bạn mà chưa biết in bõ kiểu gì. vì mình thường hay tương tác bên FB, chưa lần nào tương tác trên web này

JWonderchild

Rìu Vàng
Bác nào giúp mình kích hoạt office 2021 với{EMO_038}{EMO_038}
Bạn gửi ID Teamviewer hoặc Ultraview vào tin nhắn riêng cho mình nhé.

Đã hỗ trợ và sao lưu

Sửa lần cuối:

dtk139

Gà con
Bác nào teamview giúp kích hoạt office 2021 được không ạ? Mình thử key của cả bác Naroto và phamvantruc đều báo block hết :(