Chia sẻ - HD get CID/Kích hoạt Windows 7-8-8.1-10-11 & Office 2010-2013-2016-2019-2021-365 | Page 222 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Nguyen Trang

Rìu Chiến
Em dùng tiếng Việt thấy báo là Bản Office 365 dành cho doanh nghiệp lớn ạ (em cũng không biết là bản nào ạ), chị trợ giúp em nhé, em cảm ơn ạ!
Bạn có tài khoản cơ quan hoặc trường học không? Nếu có, bạn đăng nhập vào đấy có bản quyền Microsoft 365 Apps for Enterprise, nếu không, mình share tài khoản riêng cho bạn.

naroto

Chỉ cần nhấn like khi muốn cảm ơn!
Thành viên BQT
Bạn có tài khoản cơ quan hoặc trường học không? Nếu có, bạn đăng nhập vào đấy có bản quyền Microsoft 365 Apps for Enterprise, nếu không, mình share tài khoản riêng cho bạn.
Không phải cơ quan trường học nào cấp cho tài khoản đều kích hoạt được đâu bạn.

tamhoangbg

Búa Gỗ

Attachments

72.7 KB · Lượt xem: 14

nhutpham

Gà con
Dạ không biết có bác nào hỗ trợ giúp em active win 10 home không ạ, em cám ơn các bác nhiều ạ

naroto

Thành viên BQT
Dạ không biết có bác nào hỗ trợ giúp em active win 10 home không ạ, em cám ơn các bác nhiều ạ
Bạn gửi ID/Pass Ultraview/Anydesk vào trò chuyện mình giúp.

Hỗ trợ kích hoạt xong!

Sửa lần cuối:

Nguyen Trang

Rìu Chiến
Sai rồi..! Để thuận tiện hơn, bạn nên sang topic của bác @Nhanchu xin 1 tài khoản để kích hoạt. Khi cài lại máy kích hoạt lại sẽ dễ hơn.
Xem phần đính kèm 30340
Ủa topic của @Nhanchu là topic nào vậy? Nếu là tài khoản A1+ là server của bác đấy hỏng nặng rồi, không reg được. Và nghe anh nói anh topic share key là key Office 2019, 2016 anh có không ai cần nên em cần kích hoạt Office Home & Student 2016 ạ

Sửa lần cuối:

ram128mb

Gà con
Chào các anh, em mới trót dại cài nhầm Windows 11 Home. Có cách nào để nâng cấp lên bản Pro ko các anh? Tại e mới xin đc key MAK windows pro nhưng anh ý nhắn bảo key này chỉ để activate chứ ko dùng để nâng cấp được.

naroto

Thành viên BQT
Chào các anh, em mới trót dại cài nhầm Windows 11 Home. Có cách nào để nâng cấp lên bản Pro ko các anh? Tại e mới xin đc key MAK windows pro nhưng anh ý nhắn bảo key này chỉ để activate chứ ko dùng để nâng cấp được.
Key đó đâu đưa mình xem thử xem. Còn về nâng cấp thì cái này đủ nâng cấp rồi.
View hidden content is available for registered users!

glukusi

Gà con
Các bác cho hỏi giờ cài bản office nào thì có key active online luôn được vậy, cho Em xin link down và key luôn với. Em cám ơn.

thuanpm

Moderator
Thành viên BQT
Các bác cho hỏi giờ cài bản office nào thì có key active online luôn được vậy, cho Em xin link down và key luôn với. Em cám ơn.
Office bản ProPlus VL (volume) từ 2010-2013-2016-2019 có key online, link tải ở đầu topic, key thì bạn qua đây tìm ở đây không đăng key.