Cần Mua - HCM - Cần mua USB Type C OTG zin bóc máy Samsung Galaxy S10+ | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Cần Mua HCM - Cần mua USB Type C OTG zin bóc máy Samsung Galaxy S10+

pgvnz

Búa Gỗ Đôi
Mình ở khu vực ngã tư Bình Thái, ngã tư Thủ Đức, Tp. HCM cần mua 1 cái đầu chuyển USB OTG Type C mới zin bóc máy dòng Samsung Galaxy S10 Plus, anh em nào có nhắn nhé, thực ra trên mạng mấy trang cho tot, shop pe, ti ki, laza da, sen do bán đầy nhan nhản nhưng hỏi anh em trên này thử.

Chỉ mua của dòng S10+ thôi nhé, Note 9, S9, S8 không mua nha, hàng lô dựng vớ vẫn xin né giúp, khỏi mất thời gian. Xin cảm ơn mọi người.

wikikip

Rìu Sắt
Ở hà nội qua mình cho 1 cái theo máy luôn
bạn cho ai chưa. nếu chưa thì cho mình xin địa chỉ, rảnh qua xin bạn, thỉnh thoảng kích hack con nintendo switch bằng điện thoại cho tiện. cảm ơn tinh thần chia sẻ của bạn.