Hỏi/ Thắc mắc - Google dịch ở office 2019 không còn mà thay bằng tranplated by microsoft? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hỏi/ Thắc mắc Google dịch ở office 2019 không còn mà thay bằng tranplated by microsoft?

trungminh

Rìu Vàng Đôi
Có cách nào tạo được google dịch vào office 2019 không? vì office 2019 thay bằng tranplate by micorosoft mất rồi mà dịch bằng tranplate by micorosoft không chính xác lắm

IT Lover

Rìu Sắt Đôi
Former Moderator
Xin chào bác,

Em xin góp ý lần sau bác nên xem lại bài để đảm bảo câu hỏi đầy đủ ngữ pháp giúp ace đọc và hiểu nhanh nhất có thể về vấn đề bác cần.

Để trả lời câu hỏi của bác. Hiện tại Google Translate ko có add in cho Office nên bác tạm thời thủ công copy paste từ tại liệu lên trang của họ. Nếu bác cần gì thêm xin cứ bình luận.

office 2019 ổn định không các bác???

rodo1210

Rìu Sắt Đôi
Setup + Crk

Sửa lần cuối:

Hamano Kaito

Moderator

Sao ko xài QTranslate này. Tuy soft bạn giới thiệu có nhiều tính năng đấy nhưng chỉ khi bỏ tiền ra thôi
Trong khi QTranslate này free hoàn toàn, bạn có thể làm chủ mọi phương diện. Update đầy đủ hiệu suất thấp <tức là tối ưu> khi sử dụng, còn soft bạn giới thiệu mỗi lần load là một lần máy bị giật <máy mình yếu, máy khác thì chưa biết>