Microsoft Office - Giúp lấy diggital license win 10 pro & fix noncore and activate office 2010 &2013 và office 2016 volume | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Microsoft Office Giúp lấy diggital license win 10 pro & fix noncore and activate office 2010 &2013 và office 2016 volume

dinhchungcm

Rìu Chiến Vàng
Xem phần đính kèm 54

Mình không nhớ lấy key này ở đâu, Nhưng giờ nếu cài lại win 10 pro thì có tự động kích hoạt lại không nhỉ. Nếu mà không nhờ bác giúp mình kích hoạt lại key khác với :D
Cài lại nếu không tự kích hoạt thì Change Product Key > Nhập key > DXG7C-N36C4-C4HTG-X4T3X-2YV77 > Done!

Aries

Gà con
Xem phần đính kèm 54

Mình không nhớ lấy key này ở đâu, Nhưng giờ nếu cài lại win 10 pro thì có tự động kích hoạt lại không nhỉ. Nếu mà không nhờ bác giúp mình kích hoạt lại key khác với :D

solusi nya harus ganti motherboard
agar hardwhere id nya tidak tercatat jadi bisa bebas gunta ganti key dan lisence itu pendapat saya sendiri, jika ada solusi lain silahkan shere, agar kita semua bertambah ilmu, terimakasih

Aries

Gà con
Xem phần đính kèm 54

giải pháp phải thay thế bo mạch chủ

sao cho ID cứng không được ghi lại để có thể tự do thay thế khóa và giấy phép là ý kiến của riêng tôi, nếu có các giải pháp khác, vui lòng, để tất cả chúng tôi tăng kiến thức, cảm ơn bạn