This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
Không có cái icon hahaha,

Chúc mọi người cuối tuần vui, khỏe, hạnh phúc ạ.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Trong Topic gồm những người lịch sự, biết tôn trọng người khác thì chỉ tiếp và giúp đỡ những người có đức tính tương tự!

Sửa lần cuối:

wikikip

Rìu Sắt

Mình cũng có cái sai, xin ghi nhận. Nhưng với anh vuhahuydan mình nghĩ chắc chắn anh không để ý đâu.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Mình cũng có cái sai, xin ghi nhận. Nhưng với anh vuhahuydan mình nghĩ chắc chắn anh không để ý đâu.

Tôi ở tuổi này, có con trai 25 tuổi, sao lại không để ý mà để ý nhiều là đằng khác nữa. Đừng gọi tôi là "bạn", "anh", hỗn xược lắm!!!

Chờ xem có ai giúp không?

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Căn cứ theo cmt này đủ biết Bác rất xấu trai nên khó lấy vợ.
Thời của Bác hầu hết thanh niên lấy vợ lúc 20 - 25 tuổi.

Chúc các bác và các bạn mọi sự an lành.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa

Ha Ha!
Chú @thuwowngr nói như trên có nghĩa là con Chú lớn tuổi hơn con tôi nhiều mặc dù Chú kém tuổi tôi! Ha Ha!

Vì ham dzui Chú à! Chưa muốn "dừng bước giang hồ"! Rất rất "manly" nữa đó Chú vì vậy chưa muốn bị "cột" vào ai quá sớm! Vì có nhiều.........

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Tôi nghĩ việc xưng hô cho đúng theo quy định của Topic quá là dễ dàng. Cứ làm theo mẫu xin giúp kích hoạt của chủ Topic. Sau khi được giúp, nhấn nút "Thich" là xong, chẳng vi phạm điều gì!

Ngoài ra, muốn xưng hô cho đúng, cứ nhìn tuổi của ai đó rồi so sánh với tuổi của Bố, Mẹ mình.

Sửa lần cuối:

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Trời lúc cháu 25t lỡ hái trộm có bông hoa mà bị bắt cột đầu tới giờ ?.

sweetlove93

Búa Gỗ Đôi
Xin góp ý với các Bác, các Anh, các Chú, vv
Hiện tại bản thân thấy topic khá loãng so với các quy định chặt chẽ mà chủ topic đã quy định và mọi người đều hướng đến . Có thể là do khá nhiều member quan tâm ( Lớn tuối có, nhỏ tuổi có, new member có, ..) khi vào thì chỉ đọc các comment của mọi người và phỏng theo để gửi yêu cầu nên sai sót là điều dễ hiểu.( đa phần các comment đều khá thoải mái ).
Ngu ý cá nhân "em" chỉ có vậy cảm ơn mọi người đã đọc

wikikip

Rìu Sắt

chú/anh/bạn giúp active win7 và office 2013 với.
team viewer:
1 139 798 498
5707
cháu/em/mình mới cài lại nên rất mong được giúp đỡ

quyduc84

Búa Gỗ
giúp e kích hoạt Professional_Plus_2013 với
BHNJ4-HD8V6-R4GM4-XF2C2-W2MG7
us
7089371
1960750
1224884