Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 98 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Chú nhiều key quá ạ.
Giá như có được vài key lẻ của Chú là đủ rồi.

Tôi có key gì đâu! Chủ yếu, key đăng ở Topic này là của 2 thành viên: @haibmh@zzaliaszz
Tôi đi "lượm" được key nào thì đăng key đó. "Nghèo" key lắm! Toàn đi xin thôi! :p

Tin không? Hai key Office 2019 R của thành viên đăng lên, nhờ giấu key, đến giờ này vẫn sống!
Tôi có đăng bài: "Nếu ai muốn kích hoạt Office 2019 Retail, gửi Teamviewer" mà từ hôm qua đến giờ có ai đoái hoài đâu? Nếu key đăng công khai, "bá tánh" lấy xài, thì key DIE từ lâu rồi!

Sửa lần cuối:

tictactictac

Búa Đá Đôi
Câu Like thì cũng phải theo quy định.Người giúp được mà còn cố tình vi phạm nội quy topic.Ra đảo có ngày.Trẻ con nó vừa thôi thế mà đã 50 rồi??????????
Cháu nghĩ khả năng không phải 50 đâu ạ :)
Tôi có key gì đâu! Chủ yếu, key đăng ở Topic này là của 2 thành viên: @haibmh@zzaliaszz
Tôi đi "lượm" được key nào thì đăng key đó. "Nghèo" key lắm! Toàn đi xin thôi! :p

Tin không? Hai key Office 2019 R của thành viên đăng lên, nhờ giấu key, đến giờ này vẫn sống!
Tôi có đăng bài: "Nếu ai muốn kích hoạt Office 2019 Retail, gửi Teamviewer" mà từ hôm qua đến giờ có ai đoái hoài đâu? Nếu key đăng công khai, "bá tánh" lấy xài, thì key DIE từ lâu rồi!
Tối cháu về cháu bật máy ở nhà Bác kích hoạt cho cháu với nhé, khổ có key mà không ai dùng để vậy phí hoài thanh xuân :)

tictactictac

Búa Đá Đôi
Bạn cứ cài đi,rồi chờ bác ấy online thì gửi ID và Pass TV sẽ đc giúp thôi:p
Dạ máy ở nhà em cài sẵn từ lâu rồi mà nhưng em có ở nhà mấy đâu ngày 12h làm việc với cái máy tính ở công ty rồi tối về thật cần em mới làm việc nên cũng không cần kíp lắm, cứ để key cho mọi người cần trước, nhưng mà em thấy Bác @vuhahuydan bảo không có ai hỏi nên em bảo vậy ấy chứ :)

duyht1993

Gà con
Nhờ các bác và các bạn giúp kích hoạt Office Pro 2010

YHR7Y-P63B7-VQXB6-6R82F-TJKJJ

ID Step 2

017670
712570
474413
967985
808473
861813
136295
891043
217624

Chân thành cảm ơn ạ !

kisigio

Rìu Sắt Đôi
Lâu lâu mới vào Topic thấy các bác, các bạn có vẻ vắng khách quá. Gần tết rồi mong là đông khách để kiếm chút tiêu tết các bác nhỉ :).

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Lâu lâu mới vào Topic thấy các bác, các bạn có vẻ vắng khách quá. Gần tết rồi mong là đông khách để kiếm chút tiêu tết các bác nhỉ :).
Bởi vì chủ thread ràng buộc phải đúng quy định mới được giúp . Nếu bác giúp người sai quy định của topic sẽ bị nhắc nhở đó

kisigio

Rìu Sắt Đôi
Bởi vì chủ thread ràng buộc phải đúng quy định mới được giúp . Nếu bác giúp người sai quy định của topic sẽ bị nhắc nhở đó
Vâng, cháu có đọc quy định ạ. Bây giờ định giúp ai thì cháu cũng phải ngó trước ngó sau xem họ có đăng đúng quy định không rồi mới giúp bác ạ.

tictactictac

Búa Đá Đôi
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.