Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 28 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

chubinhphuong

Nhận không thì cũng cho không.
Bác ơi bác cho cháu hỏi là cháu đã add mã IDD step 3 bác gọi dùm cháu vào ừng dụng MSAct Plus v1.0.7 này và active thì thấy ứng dụng báo là đã active thành công rồi. Nhưng khi cháu mở word 2016 lên để vào coi thử thì word kêu active và đăng nhập tài khoản ạ, sau khi cháu đăng nhập vào thì word báo như vậy là sao vậy bác?
Bác dán hết vào cmd(admin) rồi đăng nội dung file text lên nhé
Mã:
if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16"
if exist "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16"
cscript //nologo ospp.vbs /dstatus>info.txt
start info.txt
@

Tatsada

Gà con
- Nhờ các bác và các bạn giúp kích hoạt Windows 10 Enterprise 2019 LTSC 64-bit.
- Key: WQ946-WNPYK-W9F2V-BFMCK-RM7WP
- IID:
6248594
8398572
9810924
4828513
6271282
3182513
6932263
7404916
0851204
- Chân thành cám ơn.

Phi Long Phong Van

Vạn Lý Truy Phong Vạn Lý Sầu...! Xin Vĩnh Biệt Anh
Thành viên BQT
Bác dán hết vào cmd(admin) rồi đăng nội dung file text lên nhé
Mã:
if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16"
if exist "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" cd /d "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16"
cscript //nologo ospp.vbs /dstatus>info.txt
start info.txt
@
Dạ vâng ạ

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Bác ơi bác cho cháu hỏi là cháu đã add mã IDD step 3 bác gọi dùm cháu vào ừng dụng MSAct Plus v1.0.7 này và active thì thấy ứng dụng báo là đã active thành công rồi. Nhưng khi cháu mở word 2016 lên để vào coi thử thì word kêu active và đăng nhập tài khoản ạ, sau khi cháu đăng nhập vào thì word báo như vậy là sao vậy bác?

Mở Command Prompt, dán hết vào rồi Enter. Đăng File Text lên đây
if exist "%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" set f="%ProgramFiles%\Microsoft Office\Office16"
if exist "%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16\ospp.vbs" set f="%ProgramFiles(x86)%\Microsoft Office\Office16"
cscript %f%\ospp.vbs /inpkey:8KVBN-9D3P2-FPJFX-PBPVQ-3PFHM
cscript %f%\ospp.vbs /dinstid>2.txt
start 2.txt

Tatsada

Gà con
#1 hôm nay có sự thay đổi thì phải.
Xin lỗi chú vì chưa quan sát kỹ. Cháu đã bổ sung theo đúng yêu cầu. Mong nhận được giúp đỡ từ chú.

Sửa lần cuối:

drRat

Gà con
Nhờ các bạn giúp mình active MS OFFICE 2010
7Q634-TBGPJ-PD9V8-YBW8D-WR8GV
STEP 2
130296
329312
310202
661432
130296
844973
813995
935225
345794
Xin chân thành cảm ơn

Sửa lần cuối:

tictactictac

Búa Đá Đôi
sao bác ko đọc bài cuối trang trước
Bạn đi nhờ mn mà, hãy xem lại tại sao mình lại chưa nhận dc sự giúp đỡ thay vì hỏi kiểu xấc xược đó. Vào đây nhập gia phải tùy tục nhé. Trong này toàn các chú các bác thôi ấy, hãy đọc kỹ hướng dẫn ở #1 nhé.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Em xin lỗi vì chưa quan sát kỹ. Em đã bổ sung theo đúng yêu cầu. Mong nhận được giúp đỡ.

@Tatada
Cho tôi hỏi 1 câu: Ba, Bố ở năm nay bao nhiêu xuân xanh rồi?
Đừng xưng hô lộn xộn "tôm cờ đội c.. lên đầu" rồi xin lỗi!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.