This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Cài với ISO retail thì chỉ cài được trên Win 10 thôi cháu, trên 7 và 8.1 phải dùng tools C2R cháu ơi.
Win nào cũng được bác ạ.Bác set lại winrar để mặc định nén săn files iso rồi cài lần lượt từ version thấp đến cao là ad được đủ loại key.Em làm vậy đó bác ạ.

AaronCDavis

AaronCDavis1992
2019 ProjectProR_Retail
  • GXXGR-3N8HC-84K88-XWG9P-XTQY9
0xC004C008
2016_ProPlusMSDNR_Retail
  • PC9B2-6CN74-WGG7B-RC4TH-JQK7C
  • 0xC004C008

chubinhphuong

Nhận không thì cũng cho không.
Cài với ISO retail thì chỉ cài được trên Win 10 thôi cháu, trên 7 và 8.1 phải dùng tools C2R cháu ơi.
Vâng, bác thử cài bản 19 bằng C2R sau đó cài 14 và 15 bằng ISO xem được ko ạ (cháu chưa thử nhưng nghĩ chắc được).
16VL và R thì nạp SKUS thủ công, 19VL cũng nạp thủ công.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
À với O2019 thì phải dùng C2R nó mới chịu cho cài trên Win 7 và 8.1, còn lại là nó báo lỗi phải nâng cấp lên Win10. Bạn nói dùng Winrar nén lại tất cả ISO rồi cài ra sao, tôi không hiểu lắm?

chubinhphuong

Nhận không thì cũng cho không.
Quên mất. Cách này của bác @thuwowngr share cho cháu làm thấy rất OK.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Em đang ko ở nhà,online bằng điện thoại bác ạ.Bác cứ bật file nén của winrar lên,xem setting của nó ở phần nén các đinh dạng file,tích vào ô iso là nó tự động nén files iso lại.Giờ bác chỉ việc copy vào máy ảo cài thôi.Còn 2019 thì bác làm như bài của bác @vuhahuydan hướng dẫn và bác đã làm rồi đó a.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Còn việc nạp skus thủ công thì hôm nào rảnh cháu hướng dẫn cho Bác thêm, Bác cũng chưa làm cách này, nếu cháu ngại thì gửi vào inbox cho Bác, cảm ơn cháu rất nhiều nhé.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ

Tôi sẽ làm thử việc nén iso với Winrar, còn 2019 thì tôi đã biết cách cài trên 7 và 8.1 rồi bạn, cảm ơn bạn nhé.

DrakeHa

Dream is happy , wait is life
Là em nghe bác @thuwowngr nói lại thôi. Bác ấy đã được anh share cái tool gì đó mà ko cho phép share "liên thông" phải ko ạ.
tại xin phép chủ tools, share được cho 2 người thôi.
Những tools được chia sẻ không được chia sẻ ra mà, chỉ share riêng cố định từng người thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.