Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 209 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
- Nhờ các bác và các bạn giúp kích hoạt OFFICE 2013 Pro Plus .
- Key: J8NG2-F23BP-9GRCM-H96GV-VT7T7
- ID: 2633803 - 7704670 - 4492762 - 3181446 - 5607186 - 9415640 - 8169723 - 5434150 - 7779603.
- Chân thành cám ơn.

Văn bản ẩn cho người dùng: cyclon2010

hm1208

Búa Đá
Giờ cảm thấy buồn thật lúc key Office 2019 Pro Retail khan hiếm phải thức đêm thức hôm mò mẫm 1-2h sáng canh me.Còn hôm nay có key thì đăng bài ai cần Inbox đến giờ chẳng thấy ai {bad_smelly}mà key đâu sống được lâu ,thành viên VNZ chắc ít người sử dụng Ofice 2019 Pro Re {cry}.
Chương trình xin được kết thúc sớm(do không có người yêu cầu).
Xin chân thành cảm ơn bà con đã ủng hộ{cry}.
Giờ cảm thấy buồn thật lúc key Office 2019 Pro Retail khan hiếm phải thức đêm thức hôm mò mẫm 1-2h sáng canh me.Còn hôm nay có key thì đăng bài ai cần Inbox đến giờ chẳng thấy ai {bad_smelly}mà key đâu sống được lâu ,thành viên VNZ chắc ít người sử dụng Ofice 2019 Pro Re {cry}.
Chương trình xin được kết thúc sớm(do không có người yêu cầu).
Xin chân thành cảm ơn bà con đã ủng hộ{cry}.
Em đang mong được bác giúp đỡ đây ạ, bác giúp em nhé. Xin cám ơn

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Cảm ơn bác đã giúp đỡ, nhưng em đang mong muốn được kích hoạt bản 2019 ạ, bác giúp em được không ạ
Bạn đã đủ điều kiện để được hỗ trợ ở topic này! nhưng các supporters có giúp bạn bản Office 2019 Retail hay không là do họ quyết định vì key rất hiếm( riêng tôi ko có key này).Theo tôi,bạn cứ đăng lời nhờ giúp đỡ ở đây rồi chịu khó chờ đợi vậy,ai có thể họ sẽ thông báo công khai.

hm1208

Búa Đá
Bạn đã đủ điều kiện để được hỗ trợ ở topic này! nhưng các supporters có giúp bạn bản Office 2019 Retail hay không là do họ quyết định vì key rất hiếm( riêng tôi ko có key này).Theo tôi,bạn cứ đăng lời nhờ giúp đỡ ở đây rồi chịu khó chờ đợi vậy,ai có thể họ sẽ thông báo công khai.
Vâng, cảm ơn bác

Win 8.1 RTM Professional;Enterprise VL_MAK

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Key đó giờ đã bị blocked rồi bạn, đúng là key retail check với PIDKey không chính xác lắm.
Một số thành viên có công cụ check key mà ko cần cài phần mềm trên PC đó bác ạ.
Em thì toàn phải cài phần mềm lên máy thật hoặc máy ảo rồi ad key,win và office thì ad bằng MSAct là chính xác nhất ạ.

chubinhphuong

Nhận không thì cũng cho không.
Một số thành viên có công cụ check key mà ko cần cài phần mềm trên PC đó bác ạ.
Em thì toàn phải cài phần mềm lên máy thật hoặc máy ảo rồi ad key,win và office thì ad bằng MSAct là chính xác nhất ạ.
Check key trên máy nào thì buộc máy đó phải có licenses của phần mềm => Công cụ đó chắc để nạp skus mà ko cần cài pm.
Cũng như bác, em cài máy ảo, sau đó cài các bản office 14, 15, 16 retail rồi nạp thủ công thêm vài licenses và check bằng MSAct là cũng OK.

Cũng có trang web tàu hỗ trợ check key nhưng theo em thì khả năng "mất key" là rất cao.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Check key trên máy nào thì buộc máy đó phải có licenses của phần mềm => Công cụ đó chắc để nạp skus mà ko cần cài pm.
Cũng như bác, em cài máy ảo, sau đó cài các bản office 14, 15, 16 retail rồi nạp thủ công thêm vài licenses và check bằng MSAct là cũng OK.

Cũng có trang web tàu hỗ trợ check key nhưng theo em thì khả năng "mất key" là rất cao.

Bác chưa có cài thử 14, 15, 16 như cháu, Bác chỉ cài đươc 14 và 19 thôi, khi cài 19 thì 14 có trong máy nó không thông báo lỗi mà hể còn 16 thì nó báo lỗi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.