Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 194 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Nào ta thu gom thôi phòng khi cần! :D
Giờ 10Pro lấy bản quyền KTS dễ như mua kẹo vỉa hè nên mới ế ẩm và sống lâu thế đó bác ạ:p
Em tranh thủ spam post tí kẻo ít nữa keys share ra cứ 1000+ post thì em ngồi khóc{EMO_049}

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Giờ 10Pro lấy bản quyền KTS dễ như mua kẹo vỉa hè nên mới ế ẩm và sống lâu thế đó bác ạ:p
Em tranh thủ spam post tí kẻo ít nữa keys share ra cứ 1000+ post thì em ngồi khóc{EMO_049}
Ha Ha Ha!
@qka9999 đang "canh me" làm sao có đủ 1000 Likes để view key Office 2019 Retail của @bluesea thì hôm nay @haibmh lại chuyển sang 500 posts! :mad::mad::mad:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Ha Ha Ha!
@qka9999 đang "canh me" làm sao có đủ 1000 Likes để view key Office 2019 Retail của @bluesea thì hôm nay @haibmh lại chuyển sang 500 posts! :mad::mad::mad:
Haha,em vừa edit thêm chú ấy vào để view key rồi bác ạ:p
Khổ,nói mãi mà ko nghe...Ham chơi quá,chả chịu vào đây spam gì cả:rolleyes:

kisigio

Rìu Sắt Đôi
Bác ngày nào cũng được nghỉ vì jobless mà! {big_smile}
Ngày mai mới bắt đầu chuẩn bị đón Tết là cũng hơi trễ rồi đấy!
Hôm nay bác "Thưởng" và bác "Lương" mới về ạ :).

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
I do not like to give away unnecessary posts - to reach 500 - it's very nice to help people
To @Muhammadsadegh1989
I have seen that you have been staying with us here for several days and I hope that you enjoy your stay here. This is a playground for us and for you as well. You have also been given help with Office activation, so you do not need to view the key. We save the key to help other members in this Forum.
Hope you understand. Thank you. :)

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Giúp kích hoạt Office 2019 Retail bằng Teamviewer cho thành viên VNZ theo điều kiện đăng ở trang 1: Đăng ký từ 10 ngày trở lên + 5 Posts + 5 Likes.
Key do @haibmh cung cấp!
Thanks to @haibmh
(Hát) Thôi thế là xong! Là thế đó... :D (Nhật Ký Đời ...Key)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.