This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
lo
Vậy bác cho em 1 key để thử ad vào Account rồi em gửi lại bác key Office 2019 nhé?
Mà cái lô key bác với em tìm ra nó bị public rồi
Lô đấy Có một key MaK office 2016 bị Public lâu rồi bác @haibmh ah, em cũng biết lô đấy từ lâu rồi nhưng key lấy ở host của các tổ chức emko bao giờ Public.

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Đúng rồi bạn,tôi cũng ko bao giờ post public key loại ở trong file này vì làm thế Admin của trang ấy dễ mất việc lắm!Nhưng giờ nó đã ở Nga trước,rồi đến CN..còn trên fb thì chưa biết nên thôi thì...lỗi chẳng phải do mình,post lên để anh em VN ai cần thì xài

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Vậy bác cho em 1 key để thử ad vào Account rồi em gửi lại bác key Office 2019 nhé?
Mà cái lô key bác với em tìm ra nó bị public rồi
Cho... cho cháu xin 1 vé luôn?, cháu hứa trả lại đầy đủ luôn ?. ????? đúng là sắp vui như tết rồi. ?

rajubvrm

Búa Gỗ
[QUOTE = "vuhahuydan, post: 60985, member: 38697"] NOTICE
VIP vyzzer (nsane) just sent me 2 Office 365 keys to exchange for 2 Office 2019 Retail keys, helping activate for VNZ members as prescribed and also used for lucky draw to activate Office 2019 Retail.
Thank you, vyzzer . All credit goes to you!: D
This is 1 of 2 keys.
Xem phần đính kèm 1799[/ QUOTE]
SIR SEND ME OFFICE 2019 Professional plus 2019 key

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Lượn qua một vòng VNZ thấy thời điểm này key gì cũng có đủ các loại phiên bản và số lượt kích hoạt online cũng rất nhiều nên mấy hôm nay nhu cầu nhờ kích hoạt giảm hẳn. Đây đúng là thời điểm lạm phát các loại key,chỉ trừ key Office 2019 Retail là rất hiếm, xuất hiện cái là ra đi sau một nốt nhạc.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
I apologize. I'm unable to help you since you haven't yet met the requirements of the Topic: at least 10-day registration + 5 posts + 5 likes.

rajubvrm

Búa Gỗ
office 20
[QUOTE = "hcvnd, post: 61012, member: 40176"] Going through a round of VNZ shows that at this time, có tất cả các số của phiên bản, và các số này đã thực hiện việc làm việc này là very high, so the demand today thanks to the support Activation support. Đây là thời gian phải cho phép chuyển đổi kiểu keys, except cho Office 2019 Retail key, mà là rất ít nhất, có appear sau một note. [/ QUOTE]

office 2016 professional plus working phone activation key send me sir

hcvnd

Rìu Chiến Chấm
Please go to Page 184 of this topic.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.