This is a mobile optimized page that loads fast, if you want to load the real page, click this text.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Chúng ta có thể hỗ trợ thành viên VN-Zoom bằng nhiều cách, tuy nhiên để không tạo tiền lệ xấu phá vỡ quy định của topic chúng ta nên tuân thủ. Cảm ơn!Sắp tết rồi ?.
Đoàn kết, xây dựng và chia sẻ!

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
là cái gì vậy?
Bạn cần like rồi reply lại post của tôi mới view được key!
Dạo này đạo chích hơi nhiều và giở trò bẩn(like để view key rồi sau đó unlike để tỏ vẻ ta đây) nên theo khuyến khích của Admin tôi đặt chế độ "like và post trả lời" để biết ai muốn và đã view key tôi post,ai động viên sự chia sẻ của tôi.

ý tưởng hay tuyệt
sẵn tiện em đang cài lại office mà ko biết còn key 2019 không. em nên cài 2019 hay 2016 đây bác?

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
ý tưởng hay tuyệt
sẵn tiện em đang cài lại office mà ko biết còn key 2019 không. em nên cài 2019 hay 2016 đây bác?
Bạn cài gì thì tùy vào nhu cầu sử dụng và cấu hình máy của bạn.Bạn cài retail thì thuận lợi hơn khi cài lại win hoặc thay thế vài chi tiết máy.Off2016 thì sẵn còn Off2019 bạn đăng kí quay số do bác @vuhahuydan tổ chức nhé!

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
THÔNG BÁO
VIP vyzzer (nsane) vừa gửi cho tôi 2 key Office 365 để đổi lấy 2 key Office 2019 Retail, giúp kích hoạt cho thành viên VNZ theo quy định và cũng dùng để quay số trúng thưởng giúp kích hoạt Office 2019 Retail.
Thank you, vyzzer. All credit goes to you!
Đây là 1 trong 2 key.

Sửa lần cuối:

haibmh

Quyền Trượng Hồng Ngọc
Vậy bác cho em 1 key để thử ad vào Account rồi em gửi lại bác key Office 2019 nhé?
Mà cái lô key bác với em tìm ra nó bị public rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.