Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 182 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

langtudeplao

Búa Gỗ
Tôi trêu bạn và câu like thôi ?.
Tôi dùng mạng tốc độ trên 90Mb mà sử dụng con máy tính cùi nó load trang cũng chậm như rùa ?.
Thế ạ. Do em thấy trong thread này toàn các chú, các anh, nói chuyện nghiêm túc nên em không nghĩ là đùa o_O
Về máy tính thì em đảm bảo là đủ tốt để load trang bác ạ. Chơi game thì không thôi {EMO_049}

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Em ở HL thì bác check ip nó ra HL thôi chứ em fake IP bao giờ. Mà nếu có dùng VPN hàng xịn thì em cũng không nghĩ nó ảnh hưởng đến tốc độ đường truyền mấy. Em thấy đột ngột chậm hơn mấy hôm trước em vào thì em thắc mắc thôi. Còn việc virus thì em không phải dân security nhưng cũng biết nên bảo vệ máy tính mình như thế nào. Bác chưa biết gì đã vội phán xét rồi.
Thế ạ. Do em thấy trong thread này toàn các chú, các anh, nói chuyện nghiêm túc nên em không nghĩ là đùa o_OVề máy tính thì em đảm bảo là đủ tốt để load trang bác ạ. Chơi game thì không thôi {EMO_049}

Thôi! Đùa tí mà! :D
@langtudeplao chưa biết @qka9999 đó. Vì chưa đủ Like để thấy key hiếm nên muốn kiếm Like đó mà! :p

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
XỔ SỐ VUI XUÂN: GIÚP KÍCH HOẠT OFFICE 2019 RETAIL QUA TEAMVIEWER

Hãy đăng ký tham gia. Không yêu cầu điều kiện gì. Chỉ cần đăng bài theo mẫu sau để tôi biết số người tham gia. Khi nhận thấy đủ số, tôi sẽ quay số theo Nickname và thông báo công khai ở Topic này.

Tham gia xổ số may mắn.

Kính mời.

PS: Đã có 3 thành viên đăng ký.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Office2019_ProPlusMSDNR_Retail Active
3835252-7062381-8075016-5101861-6974791-3352192-7333131-3347942-5102805
To @addvy
First, if you're a foreigner, I'm sure you were taught at school how to make a polite request so that people will be pleased to help you.
Second, as the Rules clearly specified, you need to show your age before receiving help from us.
Regards,

addvy

Búa Gỗ Đôi
To @addvy
First, if you're a foreigner, I'm sure you were taught at school how to make a polite request so that people will be pleased to help you.
Second, as the Rules clearly specified, you need to show your age before receiving help from us.
Regards,
Mình là người Việt nam mà mới cài đặt OFFice 2019 nhờ các bạn kích hoạt giúp Office 2019 nếu key die thì mình đổi key khác

zzaliaszz

Rìu Chiến
Office2013_ProfessionalR_OEM_Perp

Rãnh rỗi thêm Skus (có cao nhân chỉ thêm)
Mã:
Key: -8W9H9
0xC004C017 - The activation server determined that the specified product key has been blocked for this geographic region
Fake IP Canada
Mã:
              -----------------------
0xC004C008 - The activation server determined that the specified product key cannot be used
=== !!! The product can be activated by phone !!! ===
Mã:
=====  Code accepted  =====
=====       Activation is successful       =====

= Office 15, OfficeProfessionalR_OEM_Perp edition
  Office 15, RETAIL channel
                 SKU ID: XXXXXXXXXXXXXXXX
         Product Key ID: XXXXXXXXXXXXXXXXXX
    Partial Product Key: 8W9H9
         License Status: == LICENSED ==

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Mình là người Việt nam mà mới cài đặt OFFice 2019 nhờ các bạn kích hoạt giúp Office 2019 nếu key die thì mình đổi key khác
Vậy hãy đọc quy định trang 1 và thực hiện đúng!
Nếu là người Việt Nam thì còn bị khiển trách nặng hơn nữa vì biết tiếng Việt mà không chịu đọc nội quy! Còn tiếp tục xưng "mình" ở đây sẽ có nguy cơ bị BAN Nick!

qka9999

Đi một ngày đàng, học một sàng khôn.
Office2013_ProfessionalR_OEM_Perp
Không có trích dẫn
Rãnh rỗi thêm Skus (có cao nhân chỉ thêm)
Mã:
0xC004C017 - The activation server determined that the specified product key has been blocked for this geographic region
Fake IP Canada
Mã:
              -----------------------
0xC004C008 - The activation server determined that the specified product key cannot be used
=== !!! The product can be activated by phone !!! ===
Mã:
=====  Code accepted  =====
=====       Activation is successful       =====

= Office 15, OfficeProfessionalR_OEM_Perp edition
  Office 15, RETAIL channel
                 SKU ID: XXXXXXXXXXXXXXXX
         Product Key ID: XXXXXXXXXXXXXXXXXX
    Partial Product Key: 8W9H9
         License Status: == LICENSED ==
Kính xin cao nhân truyền thụ cho ít bí kíp nạp SKU ạ. ?
Cho bằng chị bằng em ?.
Xin chân thành cảm ơn ?.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.