Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 109 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

dtlklk

Búa Gỗ
- Giúp m active windows 10 LTSC
- Key WQ946-WNPYK-W9F2V-BFMCK-RM7WP
IID: (step 2)
2932201
9574006
5911806
8119333
6515343
6394054
6111644
6331833
9271126

- Chân thành cám ơn.

dtlklk

Búa Gỗ
Xem lại mẫu đăng trang 1 và sửa cho đúng mẫu nếu muốn được giúp. Không thì "hãy đợi đấy!"
Đã sửa theo mẫu.
Phiền bác.

Hoang Duch2

Rồng Đỏ
Vì họ không biết có Tool để cài bản Office 2019 VL từ File ISO Office 2019 Retail của Microsoft. Tôi cũng viết bài hướng dần sử dụng Tool này. Bác @Hoang Duch2 đã làm "chuột bạch" và cài thành công và cả @Duong Dang cũng xác nhận có thể cài Office 2019 bằng Tool CR2 và Bác @Hoang Duch2 lại phải 1 lần nữa làm "chuột bạch" và cũng thành công.
Cảm ơn Bác @Hoang Duch2 một lần nữa.

Xin mời chiêm ngưỡng thành quả của Bác @Hoang Duch2
https://vn-z.vn/threads/cai-dat-office-2019-retail-vl-tren-windows-7-8-8-1-va-10.7786/

Chào bạn @vuhahuydan, tôi cũng do rảnh rổi và một phần do cái tánh thích coi kết quả thế nào nên mới test thử trên các bản Win7 và 8.1, tôi cũng mới post thêm mấy cái hình cài đặt với tools C2R cho đủ bộ bài viết của bạn, bài viết chủ yếu giới thiệu tools Wotok, thành ra tools C2R tôi giấu đi, bạn nào thích xem thì nhấn Like, vậy để không ảnh hưởng tới bài viết của bạn, bởi vì tôi biết có nhiều bạn không thích nhấn Like cho ai cả. Bây giờ tôi đang cài bản Win 8x64 Enterprise vào máy ảo, nếu active được thì tôi lại test tiếp và gửi hình vào bài viết của bạn nhé. Cảm ơn bạn đã động viên tôi, chúc bạn và tất cả các bạn trong topic luôn vui vẻ, mạnh khoẻ và yêu đời.:):):)

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Kiến thức người tiêu dùng: VLSC (The Volume Licensing Service Center) là gì?

Trung tâm dịch vụ cấp phép số lượng lớn (VLSC) là một nền tảng trực tuyến được xây dựng để giúp việc quản lý các thỏa thuận cấp phép số lượng lớn của Microsoft trở nên đơn giản. Trong VLSC, bạn có thể truy cập thông tin cấp phép của mình, xem các thỏa thuận và giao dịch mua cho tổ chức của mình và truy cập các bản tóm tắt cấp phép của tất cả các quyền theo sản phẩm và phiên bản, cũng như xem tất cả các khóa sản phẩm được chỉ định và tải xuống sản phẩm trong VLSC. (GG dịch)

Như vậy, đúng như @DrakeHa nói, phải có tài khoản VLSC thì mới có thể tải bản ISO Office 2019 VL.

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Thông báo:
Key Office 2019 Pro Plus Retail vẫn "còn sống" đến giờ này! Thật tuyệt vời, nhờ vào công cụ giấu key của diễn đàn!
Key: FBXX-XXXXX-XXXXX-XXXXX-XXXXX
0xC004C008 - The activation server determined that the specified product key cannot be used
=== !!! The product can be activated by phone !!! ===

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.