Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2' | Page 101 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giúp kích hoạt by phone Windows và Office 2'

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

zzaliaszz

Rìu Chiến
Nhờ các bác và các bạn giúp.
Tôi đang cần lượm 29 cây này.
Hiện còn thiếu 100 like.
Chân thành cám ơn.
Bác ơi đừng giận cháu: Khi Bác đủ 1300 like và hiện ra thông Báo
"error code: 0xC004C060 expired "

zzaliaszz

Rìu Chiến
Bác cứ bình tĩnh kẻo đến cái cây thứ 30 chú ấy hide 3000 like thì ko ai view đc đâu:rolleyes:
Thôi,key retail Office 2013 và 2016 sưu tầm đc em cũng share hết rồi đó bác.Còn lại ít 2010 chả biết share ai nữa nên qua đợt"bão" của chú @zzaliaszz em chuyển về xài Office 2...0...1...0{spam}
ZzAliaszZ là người tốt :eek::eek::eek:
Đề nghỉ không nói xấu ZzAliaszZ dưới mọi hình thức :mad::mad::mad:

vuhahuydan

Wanderer
Tài khoản bị khóa
Hiện thời em đang cần là các bác và các bạn soi lại các bài của em rôi like thật lực vào để em cũng nhìn thấy cho nó đã. o_Oo_Oo_O

Nhắn tin chú @thuwowngr
Lỗi thiếu Like là do chú vì chú ít vào topic để ..."tám". Đã có thành viên thắc mắc với tôi: Sao Bác @thuwowngr kin tiếng vậy bác nhỉ? :D:D:D

thuwowngr

Cho đi là nhận được.
Thôi,key retail Office 2013 và 2016 sưu tầm đc em cũng share hết rồi đó bác.Còn lại ít 2010 chả biết share ai nữa nên qua đợt"bão" của chú @zzaliaszz em chuyển về xài Office 2...0...1...0{spam}
Chú mới share thôi, cái tôi thèm ở chú là cái cần câu cơ. Vẫn phải hóng. . . . hóng.

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Tôi thấy có 1 cái gì đó bất cập theo lối chia sẻ này !! Nếu muốn giữ key và cho riêng 1 số người thì hãy I-B còn như muốn chia sẻ thật sự thì nên Nói rõ số like để view được key
MEMBER bấm thích xong nhìn thấy cái như hình dưới

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Thật sự tôi ko cần cái số key này , vì tôi ko phải IT và cũng ko phải ngườ trong nhóm support

zzaliaszz

Rìu Chiến
Tôi thấy có 1 cái gì đó bất cập theo lối chia sẻ này !! Nếu muốn giữ key và cho riêng 1 số người thì hãy I-B còn như muốn chia sẻ thật sự thì nên Nói rõ số like để view được key
MEMBER bấm thích xong nhìn thấy cái như hình dưới

~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~~
Thật sự tôi ko cần cái số key này , vì tôi ko phải IT và cũng ko phải ngườ trong nhóm support

Xem phần đính kèm 1338
Dạ cháu xin lỗi Bác

zzaliaszz

Rìu Chiến
Nếu key săn được từ host thì nên pm thôi,tránh việc giải trí từ săn key mà admin quản lý key có thể mất việc từ key bị lộ.
Cái đó cháu chỉ biết cho vui thôi chứ không vào đó tìm.
Cháu đăng Key xàm không à Bác. Câu view/like trá hình thôi.
Các Bác tiền bối nhắc nhở cháu sẽ rút kinh nghiệm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.