Giveaway  Giấy phép AdGuard miễn phí 3 tháng cho 3 thiết bị

nguyenduc1234
Các bác nhanh tay nhé. Em vừa đăng ký xong

+ New user: các bạn nhận được giấy phép mở khóa AdGuard cá nhân miễn phí cho 3 thiết bị, có giá trị trong 3 tháng. Chỉ cần đăng ký tại đây https://auth.adguard.com/registration.html?promo=health_2020 và mã kích hoạt sẽ được thêm trực tiếp vào tài khoản của bạn.

+ Current user: Đối với người dùng đã có tài khoản trước đó, bạn chỉ cần truy cập vào liên kết này https://auth.adguard.com/login.html?promo=health_2020, hoàn tất một số thông tin theo yêu cầu để nhận mã kích hoạt AdGuard.

Nếu có ích các bác cho em xin 1 like cảm ơn nhé.

Sửa lần cuối:
Trả lời

Gallar2

Rìu Chiến

Nhóm AdGuard đã báo cáo trên blog chính thức:
Nó không phải là một bí mật cho bất cứ ai mà ngày nay cả thế giới đang chiến đấu với đại dịch COVID-19. Vào thời điểm khó khăn này, chúng tôi tại AdGuard không thể bỏ qua điều này và vẫn cách ly. Chúng tôi khuyên bạn nên ở nhà và chăm sóc bản thân và những người thân yêu. Nhiều khả năng, bạn sẽ dành nhiều thời gian trực tuyến. Để cổ vũ bạn một chút, chúng tôi cung cấp cho mọi người một khóa miễn phí trong 3 tháng.

Đăng ký trên trang web và xác nhận đăng ký.
Trong Tài khoản cá nhân của bạn, bạn sẽ nhận được Giấy phép cá nhân trong 3 tháng, có thể được kích hoạt trên ba thiết bị.

Người dùng đã đăng ký AdGuard Nếu bạn là người dùng AdGuard đã đăng ký, hãy làm theo các bước sau:
Đăng xuất khỏi tài khoản của bạn và theo liên kết này.
Đăng nhập vào tài khoản của bạn, một khóa miễn phí sẽ được thêm tự động.

Stay At Home, Be safe

tien1k2

Búa Gỗ
mình định reg cho nhiều mail nhưng mà chỉ reg đc mỗi cái mail đầu adguard nó cho key còn mấy mail sau k nhận đc là sao v các bác?, k lẽ adguard nó chặn hả ta?

tien1k2

Búa Gỗ
cám ơn bác.
Mã:
88NP6N2Z2Z
Code 3 tháng, mình có acc rồi, bấm vô thử xem sao thôi. Nhận được mail ngay lặp tức và không biệt đã tạo tài khoản trước hay chưa nha các bác
bác thử reg cho nhiều mail chưa bác, em reg đc mỗi mail đầu tiên thôi còn mấy mail tiếp theo reg k đc

@sec0

Rìu Chiến Vàng Chấm
Nó nhớ IP , phải fake IP thì có thể qua mặt được

Mechzzz

Búa Đá Đôi
mình định reg cho nhiều mail nhưng mà chỉ reg đc mỗi cái mail đầu adguard nó cho key còn mấy mail sau k nhận đc là sao v các bác?, k lẽ adguard nó chặn hả ta?
Mỗi key thím dùng được cho 3 thiết bị. Thím định reg nhiều làm gì? Không dùng thì sau 3 tháng nó cũng hết hạn thôi.
Họ đã cho dùng free thì dùng ý thức chút. Ai cũng reg vô tội vạ như vậy nên nhiều hãng họ chặn IP Việt Nam.

jupiterhaac

Búa Gỗ
Mình tải adguard từ trang chủ về cài đặt nhưng khi cài xong không thấy chường trình chạy gì cả, click vào adguard trên màn hình cũng không thấy động tỉnh gì, các Bác có ai bị như vậy không???

vtnhan98

Búa Đá
hiện tại đã hết giveaway rồi hả máy bác, sao e truy cập vào mà không thấy gì hết