Giải đáp giúp mình với????? | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Giải đáp giúp mình với?????

tranletuankhanh

Búa Gỗ
--Mình đang đi học lái xe ô tô. Thầy đặt cho mình câu hỏi như thế này " Buồi tối về nhà! Chồng làm công việc gì nhanh 1 phút, về vợ chửi cho cả tuần? " .
- Bạn nào biết câu trả lời không giúp mình với, có giải thích càng tốt ạ. ^_^! Xin cám ơn.

pepePE

Rìu Chiến Vàng
VIP User
Không có tình huống tuyệt vọng, chỉ có những người đàn ông tuyệt vọng trong tình huống
:) :oops: ;)

hoamaixanh

Búa Đá Đôi
--Mình đang đi học lái xe ô tô. Thầy đặt cho mình câu hỏi như thế này " Buồi tối về nhà! Chồng làm công việc gì nhanh 1 phút, về vợ chửi cho cả tuần? " .
- Bạn nào biết câu trả lời không giúp mình với, có giải thích càng tốt ạ. ^_^! Xin cám ơn.
Bạn đi học lái, thì động tác gì làm nhiều nhất (vuốt vô lăng, bẻ cần lái, nhấn ga, nhấn phanh, nhấn, nhấn...) Cái nào nhấn nhanh dưới 1 phút, vợ bạn chửi mà cả tuần luôn mà ko biết thì chửi cả tháng cũng chẳng oan. Học lái phải lên tay chứ???????

hoamaixanh

Búa Đá Đôi
Lùi xe vào nhà nhanh 1 chút, phá banh bữa cơm tối và 1 số vật dụng trong nhà. Không ít hơn 1 tuần đâu.
Bạn ấy chưa lấy bằng, chưa và không nên lái xe về nhà với bất kì "hoàn cảnh" nào

quocxayda

Búa Gỗ
Đi học láy ô tô buổi sáng, tối về còn học láy máy bay biểu sao không chưởi! kkkk

Pham Cong

Rìu Bạc
Có lẽ bạn giống tui, việc gì cũng chậm, duy nhất chỉ có 1 chuyện nhanh bỏ mẹ luôn, làm vợ chửi cả tháng.

abcno1

Búa Gỗ
po tay các pác. Tối về pác cứ tàu nhanh với vợ 1 phút xem nó có cho pác ở ngoài đường luôn chứ đừng nói chửi cả tuần

meebo

Rìu Vàng Đôi
Cởi máy bay nhanh 1 phút rụng thì bị chửi phải gòi {EMO_109}