Hướng dẫn - Giả lập QuillBot Premium sử dụng trên nền Web(Chrome/Edge) | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Hướng dẫn Giả lập QuillBot Premium sử dụng trên nền Web(Chrome/Edge)

Ryanbee

Rìu Vàng Đôi
các bạn dùng Grammarly, giờ cookies Premium nhiều.

nhokakirati

Búa Gỗ Đôi
Chào các bạn!
QuillBot là một công cụ sử dụng công nghệ AI để diễn giải một nội dung bất kỳ bằng cách thay đổi cấu trúc của câu, thay thế từ bằng từ đồng nghĩa nhưng vẫn giữ nguyên ý nghĩa của nội dung gốc. Nó được đánh giá là công cụ diễn giải thông minh và chính xác nhất thời điểm hiện tại. QuillBot đã giúp hàng triệu sinh viên và người dùng chuyên viết tiếng Anh giảm một nửa thời gian viết và chỉnh sửa bài viết của họ.

Mình tin chắc rằng anh em VN-ZOOM sẽ cần một tài khoản Premium nhưng lại không mất phí. Điều này là có thật nếu bạn theo dõi hết hướng dẫn này, tuy nhiên bạn cần lưu ý phương pháp này chỉ giúp bạn sử dụng trên nền Web thôi nhé. Chủ yếu là sử dụng được các tính năng trên gói Premium, bỏ qua các hạn chế của gói Freemium. Các tiện ích khác của QuillBot được cài đặt trên Word hay Google Docs không được hỗ trợ.

Hướng dẫn giả lập Premium cho tài khoản:
  • Tải & cài đặt tiện ích Tampermonkey lên trình duyệt của bạn, link này(dành cho trình duyệt Chrome&Edge), hoặc trang chủ dành cho trình duyệt khác.
  • Mở tiện ích Tampermonkey lên, chọn Creat a new script
Xem phần đính kèm 46190
  • Copy và dán tất cả nội dung sau vào khung soạn thảo code của Tampermonkey:
*** Hidden text: cannot be quoted. ***
Xem phần đính kèm 46191
  • Chọn File>>Save, đóng các tab không cần thiết lại.
Xem phần đính kèm 46192

• Truy cập QuillBot, đăng nhập tài khoản hoặc tạo mới nếu chưa có.
  • F5 lại trang để kiểm tra thành quả.
Xem phần đính kèm 46193

• Hoàn tất!

Công việc của mình không dùng đến công cụ này, vì thế rất mong nhận được ý kiến của mọi người sau khi sử dụng phương pháp này giả lập tài khoản lên Premium.

Chúc các bạn thành công!​
tks bác, test ok lắm thấy ko bị lỗi load như các bác khác :D vừa thử với bài viết 2400 từ

alotuine

Búa Gỗ
Cảm ơn bạn!