Chia sẻ - [GHOST ISO] Windows 10 Home Single Language 20H2 build 19042.804 x64 | Page 2 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ [GHOST ISO] Windows 10 Home Single Language 20H2 build 19042.804 x64

vienga

Búa Gỗ Đôi
Được, bung mỗi phân vùng Windows thôi chứ đừng bung phân vùng EFI. Sau đó Set Active ổ C nữa là ok. Have fun

meodenhiphop

Rìu Sắt
Có bản này ngôn ngữ tiếng việt không ad
bạn muốn dùng tiếng Việt thì làm theo hướng dẫn ở đây:

vienga

Búa Gỗ Đôi
Bản của mình đưa link có cả tiếng Việt đó nhưng theo mình thì không nên dùng, bác Bill dịch kiểu google dịch nên càng khó mò mẫm những cái khác. Đó là ý kiến riêng của mình thôi nhưng còn tùy sở thích của mỗi người nữa 😁

Registerso1vn

Búa Gỗ
Ghost nosoft còn tệ hơn là cái sạch = ISO bản mới nhất
Vì driver ko phù hợp ( win phải update driver mới , ghost ko phải lúc nào cũng là build new , do đó windows phải update bản vá mới nhất , lại tốn thêm thời gian
Tại sao lại phải cực chi vậy , cài mới tự mình option các thứ phải sướng hơn ko ?
Người am hiểu, thành thạo thì sẽ cài Win gốc. Người mới vào nghề, hoặc ko có chuyên môn thì sẽ Ghost thôi bác. Nói như bác vậy bọn làm ra phần mềm, công cụ Ghost làm gì á? Nhiều bản Win mới cũng rất nhiều lỗi phát sinh chứ đừng nói Win gốc là ngon tất đâu bác.

sonatimHN

Búa Gỗ
Dùng bản Home nhiều khi bực mình lắm vì 1 số chức năng hạn chế, vd lệnh gpedit.msc không chạy v.v.