Chia sẻ - Get Windows 11 v1.0.0.0 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

Chia sẻ Get Windows 11 v1.0.0.0

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT

Get Windows 11 –Một công cụ đơn giản và dễ hiểu cho phép bạn lấy bản sao của bản rò rỉ bản dựng Windows 11 đã được xác minh để bạn có thể kiểm tra hệ điều hành mới.

Xem xét sự cường điệu được tạo ra bởi thông báo phát hành Windows 11, không có gì ngạc nhiên khi nhiều người muốn thử nghiệm nó. Nhiều trang web ngoài kia đã đáp ứng nhu cầu cao và đang cung cấp các liên kết để tải xuống ISO cho nó.

Tải xuống Windows 11 là một công cụ mã nguồn mở, nhẹ được thiết kế để giúp bạn tải xuống trực tiếp bản dựng Windows 11 bị rò rỉ một cách an toàn.

Chỉ cần chọn điểm đến trực tiếp và bạn đã sẵn sàng
Vì chương trình có thể di động nên tất cả những gì bạn cần làm là tải xuống thiết lập và khởi chạy tệp thực thi. Ứng dụng đi kèm với giao diện cửa sổ nhỏ, đơn giản hiển thị hai bước cần thiết để lấy bản sao Windows 11 của bạn. Nói một cách đơn giản, trước tiên bạn cần chỉ định một thư mục đích và sau đó nhấp vào nút tải xuống chuyên dụng.

Điều đáng nói là ngay khi bạn chọn điểm đến, ứng dụng ngay lập tức hiển thị dung lượng cần thiết và khả dụng. Về cơ bản, bạn cần có ít nhất 5GB dung lượng trống để tải xuống và tất nhiên, nhiều hơn thế để cài đặt và chạy HĐH Windows mới.

Với kích thước của tệp ISO, không cần phải nói rằng bạn cần phải kiên nhẫn tải xuống. Sẽ thật tuyệt nếu công cụ bao gồm nút Tạm dừng, để bạn không làm mất tất cả lưu lượng truy cập với tác vụ này và không thể làm việc khác. Điều này có thể ảnh hưởng đến những người dùng có kết nối Internet kém hơn những người khác.

Một công cụ hữu ích để tải xuống bản rò rỉ bản dựng Windows 11 đã được xác minh
Theo nhà phát triển, phiên bản được cung cấp trên Github của anh ấy đã được xác minh và có rất ít hoặc không có cơ hội vô tình lấy phần mềm độc hại. Theo nghĩa này, anh ta cung cấp liên kết trực tiếp trên OneDrive nơi tệp được lưu trữ. Sau đó, một lần nữa, nếu bạn cảm thấy cần phải an toàn hơn nữa, thì có lẽ bạn có thể cân nhắc tải nó xuống hộp cát và tự mình kiểm tra trước khi đưa nó vào máy của mình.

Nhìn chung, Tải xuống Windows 11 là một tiện ích đơn giản và dễ hiểu cho phép bạn

What New :

This utility is really easy to use: select the ISO destination folder and press the "Windows 11's ISO file!" Button. and you have nothing more to do! (Just wait for the download to finish! 😉)

Title Release: Get.Windows.11.v1.0.0.0
Developer: HomePage
License: FreeWare
Download:
XDNHV

Sửa lần cuối:

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
{ops} trường hợp sever của nó không đặt ở hongkong hay asia thì kéo sao mà = fshare được

Swings Onlyone

Rìu Vàng Đôi
VIP User
thế à, mình cứ tưởng ở đâu cũng tải được mà , để thử mình up mediafire xem sao bạn tải thử nhé
không phải không phải.
ý em là cái tool này nó tải file ISO trên sever về máy mình ấy.
anh em vnz share ISO Win 11 thường đặt host GG hoặc fshare, dân VN tải max speed.
nhưng cái tool này nhỡ nó không đặt sever ở asia hay hongkong thì tải về sẽ hơi bị khoai

Shao

Junior Moderator
Thành viên BQT
không phải không phải.
ý em là cái tool này nó tải file ISO trên sever về máy mình ấy.
anh em vnz share ISO Win 11 thường đặt host GG hoặc fshare, dân VN tải max speed.
nhưng cái tool này nhỡ nó không đặt sever ở asia hay hongkong thì tải về sẽ hơi bị khoai
thế à, anh cứ tưởng em nói cái link tải chứ , em cũng nói cũng đúng cái server này nó cho bên mỹ và âu dùng thôi chỉ khổ anh em ở á châu khó dùng được