[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore.. | Page 407 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore..

Bạn thấy topic này có hữu ích hay không?

• Bình chọn: 1,494 99.7%
  • Không

Bình chọn: 5 0.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    1,499

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
này get được không AD
Gửi bạn link tải:
LINK DOWNLOAD: Nitroglycerin-TTS Biopharmaceutical and Pharmacological Aspects of Transdermal Therapy
LINK DOWNLOAD: Antianginal efficacy of a new nitroglycerin patch

danh1911

Gà con
Nhờ bạn giúp mình

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
này get được không AD
Gửi bạn link tải:
LINK DOWNLOAD: Studies of the bioavailability of nitroglycerin from a transdermal therapeutic system (Nitroderm TTS)
LINK DOWNLOAD: Ointments and transdermal nitroglycerin patches for stable angina pectoris

revolX

Rìu Sắt
Nhờ bác metastock get hộ em các links sau với ạ..

View hidden content is available for registered users!

statistics

Moderator
Thành viên BQT
@metastock | Mong anh giúp em tài liệu này. Cám ơn anh.
Mã:
https://123doc.net/document/3561793-skkn-ap-dung-phuong-phap-quy-hoach-dong-de-giai-cac-bai-toan-toi-uu-trong-tin-hoc.htm

danh1911

Gà con
nhờ bác hộ em tài liệu. cảm ơn bạn

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
@metastock | Mong anh giúp em tài liệu này. Cám ơn anh.
Mã:
https://123doc.net/document/3561793-skkn-ap-dung-phuong-phap-quy-hoach-dong-de-giai-cac-bai-toan-toi-uu-trong-tin-hoc.htm
Tài liệu này mình chịu, bạn tham khảo cái này nhé:
LINK DOWNLOAD: Phương pháp Quy hoạch động Bellman
LINK DOWNLOAD: Giải các bài toán tin bằng phương pháp quy hoạch động
LINK DOWNLOAD: Sử dụng phương pháp qui hoạch động giải bài toán cái túi

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
nhờ bác hộ em tài liệu. cảm ơn bạn
Gửi bạn link tải:
LINK DOWNLOAD: Transdermal Nitroglycerin Delivery Using Acrylic Matrices Design, Formulation, and In Vitro Characterization
LINK DOWNLOAD: Nitroglycerin Absorption from Transdermal Systems: Formulation Effects and Metabolite Concentrations

nguyenhai210218

Búa Gỗ
Bạn giúp mình tài liệu này với, cảm ơn bạn nhiều lắm!

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
giúp mình nhé
Link 1 mình chịu, link 2 mình đã vừa lấy cho bạn ở bài trên rồi mà. Do bạn đã post lại link đã trả lời nên sẽ không được hỗ trợ từ bây giờ nhé, hãy xem lại quy định ở #1

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn giúp mình tài liệu này với, cảm ơn bạn nhiều lắm!

Tài liệu này chỉ có 10 trang, bạn có thể xem online cũng được, mình không tải được nhé.