[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore.. | Page 264 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore..

Bạn thấy topic này có hữu ích hay không?

• Bình chọn: 1,512 99.7%
  • Không

Bình chọn: 5 0.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    1,517

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
nhờ get giùm
Tài liệu này mình chịu, bạn tham khảo cái này nhé:
LINK DOWNLOAD: NGHIÊN CỨU THỰC TRẠNG NHIỄM KHUẨN BỆNH VIỆN TẠI BỆNH VIỆN ĐA KHOA KHU VỰC PHÚC YÊN, TỈNH VĨNH PHÚC

middoban

Gà con

Giúp mình 2 link này nữa bạn ơi. Cảm ơn bạn nhiều lắm luôn

bạn ơi getlink giúp mình với

TrumSau

Gà con
Nhờ ad tải giúp em tài liệu này với ạ

lehmanbear

Gà con
Mong bạn tải giúp.

hnhh2t

Búa Đá
Bạn hãy dùng phần mềm ABBYY FineReader 14.0.105.234 Enterprise Ru-En Portable để convert pdf sang word nhé, bản này chạy luôn không cần cài đặt.
Link tải, bạn copy link rồi paste vào tab mới để mở rồi tải, đừng click trực tiếp:
Mã:
http://www.mediafire.com/file/nk84301tvdcm3fm/ABBYY_FineReader_14.0.105.234_Enterprise_Ru-En_Portable.rar/file
Phần mềm này key là gì vậy bác. Cho mình xin với bác

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
giúp mình vói
Mình gửi bạn nhé:
LINK DOWNLOAD: thang máy (cấu tạo - lựa chọn - lắp đặt và sử dụng): phần 1 + 2 - pgs.ts. võ liêm chính

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mong bạn tải giúp.
Mình gửi bạn nhé:
LINK DOWNLOAD: bài tập & lời giải vật lý chất rắn thuyết tương đối và các vấn đề liên quan - nxb giáo dục