[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore.. | Page 263 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore..

Bạn thấy topic này có hữu ích hay không?

• Bình chọn: 1,512 99.7%
  • Không

Bình chọn: 5 0.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    1,517

KingNNT

Code is My Life

Get giúp em 3 link này vớiạ, em cảm ơn nhiều ạ

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm

Get giúp em 3 link này vớiạ, em cảm ơn nhiều ạ
Mình gửi bạn nhé, link 1 và 3 cùng nội dung:
LINK DOWNLOAD: Kỹ thuật phần mềm ứng dụng Đề tài: Quản lý hiệu thuốc
LINK DOWNLOAD: Xây dựng chương trình quản lý cửa hàng thuốc (Xây dựng đề tài quản lý cửa hàng thuốc Kim Anh)

hoangga714

Búa Gỗ
hộ e với ạ

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
hộ e với ạ
Mình gửi bạn nhé:
LINK DOWNLOAD: BÀI TẬP KỶ THUẬT ĐO LƯỜNG ĐIỆN

mrJaden

Rìu Bạc
bạn ơi có support google book ko? giúp mình với

thanks all!

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Có get được tài liệu trên xemtailieu.com ko ạ!
Nếu có thì giúp mình với:
Mình cảm ơn nhiều :))
Mình gửi bạn nhé:
LINK DOWNLOAD: Xây dựng chương trình phát hiện và nhận dạng một số biển báo giao thông đường bộ nguy hiểm tại việt nam

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn ơi, file pdf này toàn ảnh á, mình ko thể chỉnh sửa được ạ, conver toàn ảnh thôi huhu, bạn có thể giúp mình file có thể sửa đc ko ạ xin cảm ơn bạn
Bạn hãy dùng phần mềm ABBYY FineReader 14.0.105.234 Enterprise Ru-En Portable để convert pdf sang word nhé, bản này chạy luôn không cần cài đặt.
Link tải, bạn copy link rồi paste vào tab mới để mở rồi tải, đừng click trực tiếp:
Mã:
http://www.mediafire.com/file/nk84301tvdcm3fm/ABBYY_FineReader_14.0.105.234_Enterprise_Ru-En_Portable.rar/file