[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore.. | Page 168 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore..

Bạn thấy topic này có hữu ích hay không?

• Bình chọn: 1,512 99.7%
  • Không

Bình chọn: 5 0.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    1,517

brenner

Gà con
Giúp mình với ạ huhu :(

Sửa lần cuối:

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Giúp mình với ạ, cảm ơn bạn rất nhiều ạ <3{EMO_038}
Mình gửi bạn nhé:
LINK DOWNLOAD: Tiểu luận tình huống ngạch chuyên viên xử lý vi phạm hành chính trong lĩnh vực sản xuất, kinh doanh rượu tại phường a, quận hai bà trưng, thành phố hà nội

Giúp mình với ạ! Cảm ơn bác nhiều!

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm

Giúp mình với ạ! Cảm ơn bác nhiều!
Mình gửi bạn nhé:
LINK DOWNLOAD: Giải pháp chủ yếu nhằm giải quyết việc làm ở nông thôn Hà Tĩnh

quoctoa

Gà con
Thật sự là nhu cầu tham khảo rất nhiều, mà nhờ vả cũng là bất đắc dĩ. Mong được thông cảm và giúp đỡ, xin cảm ơn.

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Thật sự là nhu cầu tham khảo rất nhiều, mà nhờ vả cũng là bất đắc dĩ. Mong được thông cảm và giúp đỡ, xin cảm ơn.
Thực ra mình không quy định mỗi lần nhờ bao nhiêu link nhưng khuyến khích khoảng 5 links/ lần thôi để chủ thớt còn có thời gian giúp đỡ mem khác hoặc " đi kiếm cơm":
LINK DOWNLOAD: Hiệu quả dự án đầu tư bằng vốn ngân sách nhà nước trên địa bàn tỉnh Bắc Giang

LINK DOWNLOAD: Giải pháp hoàn thiện quy trình quản lý nhằm nâng cao hiệu quả dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng

LINK DOWNLOAD: Bài giảng Đánh giá hiệu quả dự án đầu tư xây dựng, bất động sản - TS. Lưu Trường Văn

LINK DOWNLOAD: MỘT SỐ TRƯỜNG HỢP TÍNH TOÁN NHANH CÁC CHỈ TIÊU HIỆU QUẢ CỦA DỰ ÁN ĐẦU TƯ

LINK DOWNLOAD: Bài giảng Thẩm định dự án đầu tư - GV. Phan Thị Thu Hương

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình gửi bạn nhé:
LINK DOWNLOAD: Bài giảng Chu trình của dự án đầu tư

LINK DOWNLOAD: Chuyên đề I Lý thuyết dự án đầu tư và hiệu quả kinh tế xã hội dự án đầu tư

LINK DOWNLOAD: Chương VII: Phân tích hiệu quả kinh tế xã hội các dự án đầu tư

LINK DOWNLOAD: Chương VI: Nghiên cứu khả thi về tài chính dự án đầu tư

LINK DOWNLOAD: GIẢI PHÁP NÂNG CAO HIỆU QUẢ HOẠT ĐỘNG ĐẦU TƯ BẰNG NGUỒN VỐN NGÂN SÁCH NHÀ NƯỚC

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
LINK DOWNLOAD: Phân tích rủi ro dự án đầu tư

LINK DOWNLOAD: Hướng dẫn một số chỉ tiêu tài chính xác định hiệu quả dự án đầu tư

LINK DOWNLOAD: Thủ tục đăng ký đầu tư đối với dự án đầu tư trong nước

LINK DOWNLOAD: Chuyên đề 3: Phương pháp xác định tổng mức đầu tư và đánh giá hiệu quả dự án đầu tư xây dựng

LINK DOWNLOAD: Sổ tay lồng ghép môi trường trong lập kế hoạch và thẩm định các dự án đầu tư

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
LINK DOWNLOAD: Chương VI - Hoạch định ngân sách và Thẩm định dự án đầu tư

LINK DOWNLOAD: Bài giảng Phân tích thị trường và các yếu tố đầu vào của dự án - ThS. Nguyễn Kim Nam

LINK DOWNLOAD: Đánh giá hiệu quả đầu tư xây dựng cơ bản trên địa bàn huyện Vĩnh linh tỉnh Quảng Trị

LINK DOWNLOAD: Đánh giá hiệu quả dự án đầu tư xây dựng công trình Phong điện 1-Bình Thuận theo Cơ chế phát triển sạch

kelshuke

Gà con
bạn giúp mình tài liệu này nhé, cảm ơn bạn rất nhiều

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
bạn giúp mình tài liệu này nhé, cảm ơn bạn rất nhiều
Tài liệu này mình chịu, bạn tham khảo cái này nhé:
LINK DOWNLOAD: Cài đặt và sử dụng phần mềm văn phòng thông dụng)

TanDung

Gà con
Do xác suất thành công không chắc chắn nên ad get giúp em thử mấy file này xem được file nào không:
hoặc trên xemtailieu.com: https://xemtailieu.com/tai-lieu/an-...-trong-tap-tho-tho-cua-xuan-dieu-1165538.html

Cám ơn ad!