[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore.. | Page 167 | VN-Zoom | Cộng đồng Chia Sẻ Kiến Thức Công Nghệ và Phần Mềm Máy Tính

Adblocker detected! Please consider reading this notice.

We've detected that you are using AdBlock Plus or some other adblocking software which is preventing the page from fully loading.

We need money to operate the site, and almost all of it comes from our online advertising.

If possible, please support us by clicking on the advertisements.

Please add vn-z.vn to your ad blocking whitelist or disable your adblocking software.

[Get Tài Liệu] Tailieu.vn, 123doc, doc.edu, luanvan, sciencedirect, spingerlink, ieeexplore..

Bạn thấy topic này có hữu ích hay không?

• Bình chọn: 1,512 99.7%
  • Không

Bình chọn: 5 0.3%

• Tổng số lượt bình chọn
    1,517

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình đang chuẩn bị làm LV, rất xin lỗi vì đã làm phiền ACE 4R, vui lòng giúp mình leech những tài liệu để tham khảo nhé. Xin cảm ơn.
Bạn lưu ý nhé, post dứt điểm không thêm link giữa chừng để người giúp dễ theo dõi:
LINK DOWNLOAD: Giới thiệu các phương pháp định lượng lợi ích trong đầu tư giảm thiểu rủi ro ngập lụt

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Mình đang chuẩn bị làm LV, rất xin lỗi vì đã làm phiền ACE 4R, vui lòng giúp mình leech những tài liệu để tham khảo nhé. Xin cảm ơn.
[URL https://www.academia.edu/1742918/LU...ng_trình_đường_bộ_khu_vực_Quảng_Nam_-_Đà_Nẵng.
LINK DOWNLOAD: Ebook Tái cơ cấu đầu tư công để phát triển bền vững - TS. Nguyễn Đức Kiên

LINK DOWNLOAD: Chuyên đề 3 Phương pháp xác định tổng mức đầu tư và đánh giá hiệu quả dự án đầu tư xây dựng

LINK DOWNLOAD: Đánh giá hiệu quả của việc lựa chọn và quá trình đầu tư đổi mới PTVT ở Công ty

LINK DOWNLOAD: Nâng cao hiệu quả đầu tư phát triển cơ sở hạ tầng giao thông nông thôn sử dụng vốn Ngân sách Nhà nước trên địa bàn huyện Nông Cống, tỉnh Thanh Hóa

LINK DOWNLOAD: Bài giảng Đầu tư công ở Việt Nam - Vũ Thành Tự Anh

LINK DOWNLOAD: ROI, ROO - thước đo hiệu quả của Event

LINK DOWNLOAD: Kinh tế Fulbright - Đánh giá hiệu quả khu vực công

LINK DOWNLOAD: Đổi mới công tác quản lý hoạt động đầu tư nhằm thực hiện tái cấu trúc đầu tư công tại Việt Nam

dungtoan

Gà con
Giúp em tài liệu này với ạ
Em cảm ơn nhiều.

buidam

Gà con
Ad tải giúp e tài liệu này với ạ, e cảm ơn ad nhiều ạ

tranhaianh

Gà con
Bạn có thể giúp mình lấy link này không? Cám ơn nhiều

brenner

Gà con
Giúp mình với ạ, cảm ơn bạn rất nhiều ạ <3{EMO_038}

MadBoy

Gà con
bạn ơi leech giùm mình với .. cảm ơn nhiều.

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Ad tải giúp e tài liệu này với ạ, e cảm ơn ad nhiều ạ
Mình gửi bạn nhé:
LINK DOWNLOAD: Chuyên đề: PHƯƠNG PHÁP KỈ LUẬT TÍCH CỰC TRONG DẠY HỌC VÀ GIÁO DỤC HỌC SINH (Phần IV)

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
Bạn có thể giúp mình lấy link này không? Cám ơn nhiều
Giúp mình với cảm ơn b nhiều
Email: [email protected]
Mình chịu bạn ạ!

metastock

Rìu Chiến Bạc Chấm
bạn ơi leech giùm mình với .. cảm ơn nhiều.
Mình gửi bạn nhé:
LINK DOWNLOAD: Xây dựng chương trình quản lý công văn trường Đại Học Bách Khoa Đà Nẵng

LINK DOWNLOAD: Website quản lý công văn, văn bản online Full code ASP.Net + Báo cáo

Link 2 mình chịu!